Sibahle Zwane - Mtoto wa miaka 10 genius kwenye Hisabati kutoka Afrika Kusini


Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
688
Likes
842
Points
180
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
688 842 180
Huyu dogo ni fala tu maana hilo swali alofanya ni jepesi saana.
Mtaalamu wa mental calculation anaitwa " Arthur Benjamin " huyu jamaa nlimvulia kofia kwenye mental calculation ni hatari anazidisha hadi 6 x 6 digit numbers sasa huyo dogo kafanya 2 by 2 ila kwa umri wake labda anashangaza.
 
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,053
Likes
1,759
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,053 1,759 280
Huyu dogo ni fala tu maana hilo swali alofanya ni jepesi saana.
Mtaalamu wa mental calculation anaitwa " Uther Benjamin " huyu jamaa nlimvulia kofia kwenye mental calculation ni hatari anazidisha hadi 6 x 6 digit numbers sasa huyo dogo kafanya 2 by 2 ila kwa umri wake labda anashangaza.
Unamwita fala kwa kitu usichoweza.
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,001
Likes
1,578
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,001 1,578 280
Huyu dogo ni fala tu maana hilo swali alofanya ni jepesi saana.
Mtaalamu wa mental calculation anaitwa " Uther Benjamin " huyu jamaa nlimvulia kofia kwenye mental calculation ni hatari anazidisha hadi 6 x 6 digit numbers sasa huyo dogo kafanya 2 by 2 ila kwa umri wake labda anashangaza.
Daahhh wabongo ni shida, Dharau zimetujaa.
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
5,690
Likes
9,222
Points
280
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
5,690 9,222 280
Huyu dogo ni fala tu maana hilo swali alofanya ni jepesi saana.
Mtaalamu wa mental calculation anaitwa " Uther Benjamin " huyu jamaa nlimvulia kofia kwenye mental calculation ni hatari anazidisha hadi 6 x 6 digit numbers sasa huyo dogo kafanya 2 by 2 ila kwa umri wake labda anashangaza.
Wivu hadi kwa mtoto!!!
acha kujidhalilisha halafu unaona sifa kumsifia kidume.

Pathetic.

Be crazy, Be Weird, Be whatever coz life is too short to be anything but HAPPY.
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
2,114
Likes
1,436
Points
280
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
2,114 1,436 280
Huyu dogo ni fala tu maana hilo swali alofanya ni jepesi saana.
Mtaalamu wa mental calculation anaitwa " Uther Benjamin " huyu jamaa nlimvulia kofia kwenye mental calculation ni hatari anazidisha hadi 6 x 6 digit numbers sasa huyo dogo kafanya 2 by 2 ila kwa umri wake labda anashangaza.
mada ishaamia kwako
 
Ed n Edd nEddy

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
4,804
Likes
3,425
Points
280
Ed n Edd nEddy

Ed n Edd nEddy

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
4,804 3,425 280
Huyu dogo ni fala tu maana hilo swali alofanya ni jepesi saana.
Mtaalamu wa mental calculation anaitwa " Uther Benjamin " huyu jamaa nlimvulia kofia kwenye mental calculation ni hatari anazidisha hadi 6 x 6 digit numbers sasa huyo dogo kafanya 2 by 2 ila kwa umri wake labda anashangaza.
Kuna binadamu mna roho ngumu sana
 
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2012
Messages
2,513
Likes
981
Points
280
Age
36
L

Luggy

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2012
2,513 981 280
Huyu dogo ni fala tu maana hilo swali alofanya ni jepesi saana.
Mtaalamu wa mental calculation anaitwa " Uther Benjamin " huyu jamaa nlimvulia kofia kwenye mental calculation ni hatari anazidisha hadi 6 x 6 digit numbers sasa huyo dogo kafanya 2 by 2 ila kwa umri wake labda anashangaza.
Unamuia fala si ajabu wewe hata 1×1 umatumia calvulator

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2015
Messages
688
Likes
842
Points
180
Habuba

Habuba

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2015
688 842 180
Unamuia fala si ajabu wewe hata 1×1 umatumia calvulator

Sent using Jamii Forums mobile app
When you come to mental calculations, Operation with numbers, multiplication is the best.
1 by 1 kila mtu anajua(amekalili) màana inahusisha 0-9

Tofauti na 1 by 1 kwenye kuzidisha kwa kutumia mental calcator lazima ujumlishe,
Sasa hapa kuna njia kibao za kujumlisha na kuzidisha ambazo hazifundishwi shuleni (zilikuwa zinatumika kabla ya calcutator kugunduliwa)

Mfano kujumlisha kwa kutumia compliments na kizidisha kwa kutumia jakow Trachtenbergs.

Mtu akifanya kitu ambacho hujui sio kwamba ndio genius hata wewe unaweza ukijifunza, Huyo dogo hajatumia Trachtenberg ndo maana nikasema hilo swali ni rahisi.
78000 x 550 hii ni 2 by 2 (achana na izo sifuri) halafu table ya 5 rahisi kuliko zote.

Hilo swali kafanya sio kwamba kataja tu jibu ila kafanyia kichwani ivi...
78000 x 550
78000 x (500 + 50)
(78000 x 500) + (78000 x 50)
(78000 x1000/2) + (78000 x 100/2)

(78000/2 x 1000) + (78000/2 x100)
Hapa ndo ilitakiwa nianzie ila msingeelewa maana nafanyia kichwani
39000000 + 3900000
42900000
Hizo sifuri ni za kubandika tu zisikuchanganye swali lilikua ka kugawa kwa mbili bandika sifuri na kujumlisha.

Mi ni mwalimu shuleni nafundisha chemistry, nikisolve swali ubaoni nawaachia wanafunzi wazidishe wanangaika lakini mimi nabandika tu jibu, wakawa wanashangaa mimi naizidishaje 3 by 3 digit nambers kichwani! WANANIITA GENIUS LAKINI NIKAWAAMBIA MIMI SIO GENIUS SEMA NAZIDISHA KWA NJIA AMBAYO HAMUIJUI HAIFUNDISHWI SHULENI
mathematics ndo naipenda nafundisha pia ila sitaki kuifundisha maana sipendi kusahihisha wanafunzi ni wengi,
Kilichonishinda ni 5 by 5 na 6 by 6 lakini kuna MATH MAGICIAN
professor of mathematics yeye ANAWEZA anaitwa Arthur Benjamin huyu jamaa ni hatari maana mental calculator yake f(x)>991

Dedication
Kuna movie moja Angalieni inaitwa 'Gifted' inahusu mathematics kuna mwalimu alimuona mwanafunzi wake gifted akamwambia anko wake, Anko akajibu huyo dogo ni fala sema anajua tu Trachtenberg wewe hujui, mwenyewe(anko) nilivokua na miaka nane nlikua najua Trachtenberg lakini sikuwa genius.

Nmechoka kutype.. fuk yall
 
Tresa

Tresa

Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
55
Likes
36
Points
25
Tresa

Tresa

Member
Joined Oct 23, 2018
55 36 25
When you come to mental calculations, Operation with numbers, multiplication is the best.
1 by 1 kila mtu anajua(amekalili) màana inahusisha 0-9

Tofauti na 1 by 1 kwenye kuzidisha kwa kutumia mental calcator lazima ujumlishe,
Sasa hapa kuna njia kibao za kujumlisha na kuzidisha ambazo hazifundishwi shuleni (zilikuwa zinatumika kabla ya calcutator kugunduliwa)

Mfano kujumlisha kwa kutumia compliments na kizidisha kwa kutumia jakow Trachtenbergs.

Mtu akifanya kitu ambacho hujui sio kwamba ndio genius hata wewe unaweza ukijifunza, Huyo dogo hajatumia Trachtenberg ndo maana nikasema hilo swali ni rahisi.
78000 x 550 hii ni 2 by 2 (achana na izo sifuri) halafu table ya 5 rahisi kuliko zote.

Hilo swali kafanya sio kwamba kataja tu jibu ila kafanyia kichwani ivi...
78000 x 550
78000 x (500 + 50)
(78000 x 500) + (78000 x 50)
(78000 x1000/2) + (78000 x 100/2)

(78000/2 x 1000) + (78000/2 x100)
Hapa ndo ilitakiwa nianzie ila msingeelewa maana nafanyia kichwani
39000000 + 3900000
42900000
Hizo sifuri ni za kubandika tu zisikuchanganye swali lilikua ka kugawa kwa mbili bandika sifuri na kujumlisha.

Mi ni mwalimu shuleni nafundisha chemistry, nikisolve swali ubaoni nawaachia wanafunzi wazidishe wanangaika lakini mimi nabandika tu jibu, wakawa wanashangaa mimi naizidishaje 3 by 3 digit nambers kichwani! WANANIITA GENIUS LAKINI NIKAWAAMBIA MIMI SIO GENIUS SEMA NAZIDISHA KWA NJIA AMBAYO HAMUIJUI HAIFUNDISHWI SHULENI
mathematics ndo naipenda nafundisha pia ila sitaki kuifundisha maana sipendi kusahihisha wanafunzi ni wengi,
Kilichonishinda ni 5 by 5 na 6 by 6 lakini kuna MATH MAGICIAN
professor of mathematics anaitwa Uther Benjamin huyu jamaa ni hatari maana mental calculator yake f(x)>991

Kuna movie moja Angalieni inaitwa 'Gifted' inahusu mathematics kuna mwalimu alimuona mwanafunzi wake gifted akamwambia anko wake, Anko akajibu huyo dogo ni fala sema anajua tu Trachtenberg wewe hujui, mwenyewe(anko) nilivokua na miaka nane nlikua najua Trachtenberg lakini sikuwa genius.

Nmechoka kutype.. fuk yall
kama bado hawajakuelewa watakuwa vilaza wa mwisho

Sent using Jamii Forums mobile app
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,497
Likes
7,752
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,497 7,752 280
When you come to mental calculations, Operation with numbers, multiplication is the best.
1 by 1 kila mtu anajua(amekalili) màana inahusisha 0-9

Tofauti na 1 by 1 kwenye kuzidisha kwa kutumia mental calcator lazima ujumlishe,
Sasa hapa kuna njia kibao za kujumlisha na kuzidisha ambazo hazifundishwi shuleni (zilikuwa zinatumika kabla ya calcutator kugunduliwa)

Mfano kujumlisha kwa kutumia compliments na kizidisha kwa kutumia jakow Trachtenbergs.

Mtu akifanya kitu ambacho hujui sio kwamba ndio genius hata wewe unaweza ukijifunza, Huyo dogo hajatumia Trachtenberg ndo maana nikasema hilo swali ni rahisi.
78000 x 550 hii ni 2 by 2 (achana na izo sifuri) halafu table ya 5 rahisi kuliko zote.

Hilo swali kafanya sio kwamba kataja tu jibu ila kafanyia kichwani ivi...
78000 x 550
78000 x (500 + 50)
(78000 x 500) + (78000 x 50)
(78000 x1000/2) + (78000 x 100/2)

(78000/2 x 1000) + (78000/2 x100)
Hapa ndo ilitakiwa nianzie ila msingeelewa maana nafanyia kichwani
39000000 + 3900000
42900000
Hizo sifuri ni za kubandika tu zisikuchanganye swali lilikua ka kugawa kwa mbili bandika sifuri na kujumlisha.

Mi ni mwalimu shuleni nafundisha chemistry, nikisolve swali ubaoni nawaachia wanafunzi wazidishe wanangaika lakini mimi nabandika tu jibu, wakawa wanashangaa mimi naizidishaje 3 by 3 digit nambers kichwani! WANANIITA GENIUS LAKINI NIKAWAAMBIA MIMI SIO GENIUS SEMA NAZIDISHA KWA NJIA AMBAYO HAMUIJUI HAIFUNDISHWI SHULENI
mathematics ndo naipenda nafundisha pia ila sitaki kuifundisha maana sipendi kusahihisha wanafunzi ni wengi,
Kilichonishinda ni 5 by 5 na 6 by 6 lakini kuna MATH MAGICIAN
professor of mathematics yeye ANAWEZA anaitwa Uther Benjamin huyu jamaa ni hatari maana mental calculator yake f(x)>991

Dedication
Kuna movie moja Angalieni inaitwa 'Gifted' inahusu mathematics kuna mwalimu alimuona mwanafunzi wake gifted akamwambia anko wake, Anko akajibu huyo dogo ni fala sema anajua tu Trachtenberg wewe hujui, mwenyewe(anko) nilivokua na miaka nane nlikua najua Trachtenberg lakini sikuwa genius.

Nmechoka kutype.. fuk yall
umeeleza vzr sema ulivyo bata kututukana wote.
 
Tajiri mpole

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2018
Messages
640
Likes
639
Points
180
Tajiri mpole

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2018
640 639 180
When you come to mental calculations, Operation with numbers, multiplication is the best.
1 by 1 kila mtu anajua(amekalili) màana inahusisha 0-9

Tofauti na 1 by 1 kwenye kuzidisha kwa kutumia mental calcator lazima ujumlishe,
Sasa hapa kuna njia kibao za kujumlisha na kuzidisha ambazo hazifundishwi shuleni (zilikuwa zinatumika kabla ya calcutator kugunduliwa)

Mfano kujumlisha kwa kutumia compliments na kizidisha kwa kutumia jakow Trachtenbergs.

Mtu akifanya kitu ambacho hujui sio kwamba ndio genius hata wewe unaweza ukijifunza, Huyo dogo hajatumia Trachtenberg ndo maana nikasema hilo swali ni rahisi.
78000 x 550 hii ni 2 by 2 (achana na izo sifuri) halafu table ya 5 rahisi kuliko zote.

Hilo swali kafanya sio kwamba kataja tu jibu ila kafanyia kichwani ivi...
78000 x 550
78000 x (500 + 50)
(78000 x 500) + (78000 x 50)
(78000 x1000/2) + (78000 x 100/2)

(78000/2 x 1000) + (78000/2 x100)
Hapa ndo ilitakiwa nianzie ila msingeelewa maana nafanyia kichwani
39000000 + 3900000
42900000
Hizo sifuri ni za kubandika tu zisikuchanganye swali lilikua ka kugawa kwa mbili bandika sifuri na kujumlisha.

Mi ni mwalimu shuleni nafundisha chemistry, nikisolve swali ubaoni nawaachia wanafunzi wazidishe wanangaika lakini mimi nabandika tu jibu, wakawa wanashangaa mimi naizidishaje 3 by 3 digit nambers kichwani! WANANIITA GENIUS LAKINI NIKAWAAMBIA MIMI SIO GENIUS SEMA NAZIDISHA KWA NJIA AMBAYO HAMUIJUI HAIFUNDISHWI SHULENI
mathematics ndo naipenda nafundisha pia ila sitaki kuifundisha maana sipendi kusahihisha wanafunzi ni wengi,
Kilichonishinda ni 5 by 5 na 6 by 6 lakini kuna MATH MAGICIAN
professor of mathematics yeye ANAWEZA anaitwa Uther Benjamin huyu jamaa ni hatari maana mental calculator yake f(x)>991

Dedication
Kuna movie moja Angalieni inaitwa 'Gifted' inahusu mathematics kuna mwalimu alimuona mwanafunzi wake gifted akamwambia anko wake, Anko akajibu huyo dogo ni fala sema anajua tu Trachtenberg wewe hujui, mwenyewe(anko) nilivokua na miaka nane nlikua najua Trachtenberg lakini sikuwa genius.

Nmechoka kutype.. fuk yall
We bwege wacha ufala,unajifanya mjuaji.Nikuulize kitu?wakati ukiwa na umri wa huyu dogo uliyemuita fala ulikuwa na uwezo wakufanya analofanya?naamini hata mpaka sasa na ukubwa wako na ualimu wako wa maabara huwezi kufanya afanyacho huyu mtoto.Punguza ujuaji kijana

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,658
Members 481,834
Posts 29,779,535