Siasa ya kujihami Tanzania, Chama tawala kimeshindwa, nchi inadidimia


M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,018
Likes
1,450
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,018 1,450 280
Sasa hivi Chama tawala kina siasa ya kujihami, deni la taifa limeongezeka..

Maisha ya watanzania yanazidi kuwa duni

Kipato cha mtanzania kinapungua na mfumuko wa bei umeongezeka

Afya inazidi kuwa duni, Elimu imedorora (migomo baridi)

ufisadi na uporaji rasilimali sasa ni wazi wazi na hakuna anaejali...



Hivi Sisi Watanzania ni Mbumbumbu kiasi gani..... Hivi hatujui kuwa serikali imefilisika kwa sababu ya ufisadi....

barabara zipi zimejengwa kwa kodi zetu ama rasilimali za Tanzania.

World Bank, Badea, NSSF na Mashirika mengine ya Nje ya NChi ndo yamekopesha serikali kujenga barabara.

haya madeni ya serikali tuliyokopa tutayalipa miaka zaidi ya kumi ijayo.... Hali ya Maisha na uchumi wa Mtanzania itaendelea kuwa duni chini ya serikali fisadi miaka nenda rudi.

Nchi kama marekani, KENYA, Zambia, Rwanda wanaongelea sera za kuwawezesha wananchi kiuchumi na maisha bora na sio barabara pekee..

kama hali ya wananchi kiuchumi na kimaisha ni duni, hata hiyo barabara hutakanyaga maana huna nauli ya kupanda basi.


Wake up Tanzania, elimu ndo mkombozi wetu ila elimu tunayopewa katika shule za kata ni duni. Hata ukienda vyuo vikuu mikopo haitoshi. Walimu mishahara duni...

Afya duni, kama afya bora hakuna utafanyaje kazi upate pesa???


So Watanzania tuelewe serikali inakusanya kodi zetu na inapaswa kutupa huduma.

rasilimali zetu zinufaishe watanzania na sio Watu binafsi na familia chache USwisiiii
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,018
Likes
1,450
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,018 1,450 280
hali ya kimaisha ya watanzania inasikitisha...

kwenda na mawaziri kupiga soga ni uzushi
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,918
Likes
373
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,918 373 180
MPadmire,

Uzi wako umeuweka vizuri. Natamani ungewekwa ktk vipeperushi na kusambazwa na jets za kiislael maeneo mengi ya nchi.

Kinachonisikitisha ni baadhi ya wana jf kutolioona ili. Nahisi wana jf wasioona hali ya watanzania ilivyo kwa sasa na kujiunga na harakati za ukombozi may turn to be Interahamwe-
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,511
Likes
362
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,511 362 180
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
Hicho chama cha magamba si mlikiweka madarakani ninyi wenyewe? Tulieni mnyolewe vuri hadi hapo mtakapopata akili!!
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,018
Likes
1,450
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,018 1,450 280
Jamani Honolulu, elewa kuwa hatuna Tume Huru ya Uchaguzi
 

Forum statistics

Threads 1,250,246
Members 481,278
Posts 29,725,644