Siasa Safi ni kuwasaidia wananchi kutoka katika umaskini unaowasumbua Wananchi


K

kubenafrank

Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
82
Points
95
Age
44
K

kubenafrank

Member
Joined Aug 14, 2011
82 95
Siasa katika Tanganyika imekuwa kama mtaji wa maisha mazuri kwa wanasiasa wengi.Kwa upeo wa kawaida tu, wengi wao baada ya kupewa kura na wananchi huhama katika makazi husika na kuwasahau kabisa waliowachagua.Hali imeacha maswali mengi kwa wapiga kura wengi wa vijijini ambao maisha yao ni magumu mno.
Mfano mzuri ni baadhi ya wabunge na madiwani wengi wa chama tawala.
Iko sababu kubwa ya kubadili mfumo wa siasa zetu hapa tanganyika ili watu hawa waweze kuwajibika moja kwa moja kwa wananchi waliowachagua na si kwa vyama vyao.Wengi walitoa ahadi zisizotekelezeka.Ifike mahali wananchi wasikubali kuchagua kiongozi kwa sababu ya kanga, suruali, kofia au pesa aliyopewa bali tuangalie mtu mwenye dhamira safi ambaye atatuongoza kufikia malengo yetu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,575
Top