Siasa na Uchumi: Siku 12 za Mwaka wa Fedha zinapita, fedha ya Bajeti haijaanza kutoka; ikifika Juni 2022 ndiyo zitatoka

NewPage

JF-Expert Member
Mar 22, 2021
608
1,000
Ndivyo ilivyo kila mwaka. Mwaka wa Fedha unapoanza Hazina huanza kutoa mifedha hiyo Agosti mwishoni - yaani miezi miwili mbele baada ya Bajeti kupitishwa.

Madhara yake sasa inapofika mwezi wa mwisho wa Mwaka unakuta Ofisi inahitajika kufanya Zaidi ya 60% ya kazi za Mwaka wa Fedha.

Mwisho wa siku hamna kinachofanyika na majukumu mengi yanakuwa hayajatekelezwa.

Wizara ya Fedha tatizo huwa ni nini kuchelewesha kutoa fedha za matumizi bajeti ikianza?

Siasa ziwekwe Kando Bajeti itekelezwe kwa wakati ili majukumu ya kukuza uchumi wetu yafanyike.
 

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
4,210
2,000
Ndivyo ilivyo kila mwaka. Mwaka wa Fedha unapoanza Hazina huanza kutoa mifedha hiyo Agosti mwishoni - yaani miezi miwili mbele baada ya Bajeti kupitishwa.

Madhara yake sasa inapofika mwezi wa mwisho wa Mwaka unakuta Ofisi inahitajika kufanya Zaidi ya 60% ya kazi za Mwaka wa Fedha.

Mwisho wa siku hamna kinachofanyika na majukumu mengi yanakuwa hayajatekelezwa.

Wizara ya Fedha tatizo huwa ni nini kuchelewesha kutoa fedha za matumizi bajeti ikianza?

Siasa ziwekwe Kando Bajeti itekelezwe kwa wakati ili majukumu ya kukuza uchumi wetu yafanyike.
Nilifuatilia nikagundua budget hua inakua geresha tu. Wastage of time tu.
Ukiuliza mfano ya mwakajana utaambiwa utekelezaji wake ulikua only 30% actually. Sasa huoni ni upuuzi huo.
kuidiscuss budget ni upuuzi zaidi.
 

NewPage

JF-Expert Member
Mar 22, 2021
608
1,000
Nilifuatilia nikagundua budget hua inakua geresha tu. Wastage of time tu.
Ukiuliza mfano ya mwakajana utaambiwa utekelezaji wake ulikua only 30% actually. Sasa huoni ni upuuzi huo.
kuidiscuss budget ni upuuzi zaidi.
Du kama vile umeandika Peonti tupu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom