Siasa na kauli za kuzua Taharuki!

stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
21,468
2,000
Kwa sasa zimeibuka aina mpya za siasa hapa nchini kwa kutegemea kauli za kuzua Taharuki!

Kila anayepata platform anatafuta angle ambayo italeta taharuki kama sio hamaki kwa jamii lengwa!

Aina hii ya siasa inalenga katika kumpa mhusika umaarufu wa ghafla ama kumuongezea credits za weledi!

Bila aina hii ya siasa bila shaka kuna wadau wengi wangesahaulika ama kupotea kabisa katika ulingo wa siasa!

Ingawa imekua namna mpya, ila sio yenye Kuleta tija!
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Kwa sasa zimeibuka aina mpya za siasa hapa nchini kwa kutegemea kauli za kuzua Taharuki!

Kila anayepata platform anatafuta angle ambayo italeta taharuki kama sio hamaki kwa jamii lengwa!

Aina hii ya siasa inalenga katika kumpa mhusika umaarufu wa ghafla ama kumuongezea credits za weledi!

Bila aina hii ya siasa bila shaka kuna wadau wengi wangesahaulika ama kupotea kabisa katika ulingo wa siasa!

Ingawa imekua namna mpya, ila sio yenye Kuleta tija!
Mkuu utakuwa unawazungumzia mawaziri wa ccm, wanapendasifa sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom