Siafu wamekazana,joka lazima litoke pangoni

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
1,372
1,500
Nipo kijijini kwangu,Ibangamoyo-kalenga,najionea namna makamanda wenzangu kwa pamoja tunavyo shambulia pango la nchi,kiasi kwamba joka limeanza kufoka ndani ya pango,tunapita nyumba hadi nyumba,mtu kwa mtu huku tukivua magamba kedekede.Siafu sasa wamekazana,wanataka joka litoke huku wakiwa wamelizonga mdomoni,machoni na puani.Hakika likishatoka pangoni litauwawa kwa fimbo laini tu wala si kisonzo au bunduki ama mkuki.SIAFU WAMEKAZANA,TANZANIA KUIKOMBOA.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
21,252
2,000
bila CCM (Joka) kutoka madarakani (Pangoni) ni ndoto kufikia maendeleo. safi makamanda, kila mmoja kwa nafasi yake kulishambulia joka.
 

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
19,160
1,250
Ila likitoka nanyi mkazingua mjue machafuko ndio kitachofuata!!!!!!

Be care and strategic
 

m4cjb

JF-Expert Member
Jul 23, 2012
7,374
2,000
BIG UP SANA MAKAMANDA.Huku kwetu hatulali,kila fursa inapotokea tunalishambulia joka na sasa linatapatapa.ni kijiwe kwa kijiwe,mtu kwa mtu na hata msiba kwa msiba ili mradi tu joka tunaliteketeza.
 

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
1,372
1,500
Ila likitoka nanyi mkazingua mjue machafuko ndio kitachofuata!!!!!!

Be care and strategic

Strategically makamanda tupo gado kwani MABADILIKO NI LAZIMA.JOKA LIKITOKA PANGO LITAKUWA SAFI KWA SIAFU KUISHI KWA HAKI NA AMANI YA KWELI KWA WENGI
 

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Dec 2, 2011
19,160
1,250
Strategically makamanda tupo gado kwani MABADILIKO NI LAZIMA.JOKA LIKITOKA PANGO LITAKUWA SAFI KWA SIAFU KUISHI KWA HAKI NA AMANI YA KWELI KWA WENGI

Just for records wengi hawana vyama ila wanataka maisha mazuri sasa wakiwaamini halafu mkawa vigeu geu(kama itakuwa) hawa huwa hawana mapenzi wala ushabiki wa kusubiri vikao halali,atatokea mtu wa kuwaunganisha na hakuna litalozuia na sababu watakuwa nazo,ujasiri wao mtaushangaa!!!!!!!

God forbid!!!!!
 

scatter

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
1,613
2,000
Jokaa lileee joka lileee:-x2
lina vichwa sabaa
viwili tumeshavifanya supu
 

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
1,372
1,500
Just for records wengi hawana vyama ila wanataka maisha mazuri sasa wakiwaamini halafu mkawa vigeu geu(kama itakuwa) hawa huwa hawana mapenzi wala ushabiki wa kusubiri vikao halali,atatokea mtu wa kuwaunganisha na hakuna litalozuia na sababu watakuwa nazo,ujasiri wao mtaushangaa!!!!!!!

God forbid!!!!!

Point taken mzalendo
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,079
2,000
asanteni sana makamanda , kuweni makini na huyo jamaa anayetumia vyombo vya dola huku akisaidiwa na RUSHWA YA ULANZI , kinyume na hapo ni MWEPESI KAMA PAMBA !
 

Iron Lady

JF-Expert Member
Mar 4, 2008
4,070
1,750
joka ni rahisi kuliua ila kwa usaliti na unafiki joka litavizia na kumla mmoja mmoja. mshikamano wa kweli na nguvu ya pamoja joka litakufa tu. na ikigundulika kuna msaliti kati yenu anayetaka joka lisife basi ni kumsukumizia pangoni ili kumuuua yeye na joka asiogopwe na kuhurumiwa hata kama alikuwa mpiganaji hodari kiasi gani.JOKA lazima life na mijusi na kenge na vijoka vilivyomo pangoni.
kwani inasadikika kuwa mijusi wengine hugeuka kuwa nyoka.
joka lazima life.
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,615
2,000
to dare is to do!

halitutishii gamba, hata liwe nene vipi,
hata lijipake kimba, tafuata hata wapi,
taliburuta kwa kamba, tusherehekee kwa pipi,
Siafu wamekazana, litoa joka pangoni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom