Siafu wamekazana,joka lazima litoke pangoni


T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
Nipo kijijini kwangu,Ibangamoyo-kalenga,najionea namna makamanda wenzangu kwa pamoja tunavyo shambulia pango la nchi,kiasi kwamba joka limeanza kufoka ndani ya pango,tunapita nyumba hadi nyumba,mtu kwa mtu huku tukivua magamba kedekede.Siafu sasa wamekazana,wanataka joka litoke huku wakiwa wamelizonga mdomoni,machoni na puani.Hakika likishatoka pangoni litauwawa kwa fimbo laini tu wala si kisonzo au bunduki ama mkuki.SIAFU WAMEKAZANA,TANZANIA KUIKOMBOA.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,522
Likes
5,029
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,522 5,029 280
bila CCM (Joka) kutoka madarakani (Pangoni) ni ndoto kufikia maendeleo. safi makamanda, kila mmoja kwa nafasi yake kulishambulia joka.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Ila likitoka nanyi mkazingua mjue machafuko ndio kitachofuata!!!!!!

Be care and strategic
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,900
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,900 356 180
BIG UP SANA MAKAMANDA.Huku kwetu hatulali,kila fursa inapotokea tunalishambulia joka na sasa linatapatapa.ni kijiwe kwa kijiwe,mtu kwa mtu na hata msiba kwa msiba ili mradi tu joka tunaliteketeza.
 
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
Ila likitoka nanyi mkazingua mjue machafuko ndio kitachofuata!!!!!!

Be care and strategic
Strategically makamanda tupo gado kwani MABADILIKO NI LAZIMA.JOKA LIKITOKA PANGO LITAKUWA SAFI KWA SIAFU KUISHI KWA HAKI NA AMANI YA KWELI KWA WENGI
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Strategically makamanda tupo gado kwani MABADILIKO NI LAZIMA.JOKA LIKITOKA PANGO LITAKUWA SAFI KWA SIAFU KUISHI KWA HAKI NA AMANI YA KWELI KWA WENGI
Just for records wengi hawana vyama ila wanataka maisha mazuri sasa wakiwaamini halafu mkawa vigeu geu(kama itakuwa) hawa huwa hawana mapenzi wala ushabiki wa kusubiri vikao halali,atatokea mtu wa kuwaunganisha na hakuna litalozuia na sababu watakuwa nazo,ujasiri wao mtaushangaa!!!!!!!

God forbid!!!!!
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,295
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,295 204 160
Jokaa lileee joka lileee:-x2
lina vichwa sabaa
viwili tumeshavifanya supu
 
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
Just for records wengi hawana vyama ila wanataka maisha mazuri sasa wakiwaamini halafu mkawa vigeu geu(kama itakuwa) hawa huwa hawana mapenzi wala ushabiki wa kusubiri vikao halali,atatokea mtu wa kuwaunganisha na hakuna litalozuia na sababu watakuwa nazo,ujasiri wao mtaushangaa!!!!!!!

God forbid!!!!!
Point taken mzalendo
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,445
Likes
47,970
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,445 47,970 280
asanteni sana makamanda , kuweni makini na huyo jamaa anayetumia vyombo vya dola huku akisaidiwa na RUSHWA YA ULANZI , kinyume na hapo ni MWEPESI KAMA PAMBA !
 
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
asanteni sana makamanda , kuweni makini na huyo jamaa anayetumia vyombo vya dola huku akisaidiwa na RUSHWA YA ULANZI , kinyume na hapo ni MWEPESI KAMA PAMBA !
Tumeweka mtu kati
 
J

jokapangoni

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
29
Likes
16
Points
5
Age
38
J

jokapangoni

Member
Joined Aug 31, 2011
29 16 5
Sitoki ng'ooo... Endeleeni na njozi zenu za mchana
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
149
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 149 160
joka ni rahisi kuliua ila kwa usaliti na unafiki joka litavizia na kumla mmoja mmoja. mshikamano wa kweli na nguvu ya pamoja joka litakufa tu. na ikigundulika kuna msaliti kati yenu anayetaka joka lisife basi ni kumsukumizia pangoni ili kumuuua yeye na joka asiogopwe na kuhurumiwa hata kama alikuwa mpiganaji hodari kiasi gani.JOKA lazima life na mijusi na kenge na vijoka vilivyomo pangoni.
kwani inasadikika kuwa mijusi wengine hugeuka kuwa nyoka.
joka lazima life.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Naona Mnakomboa nchi Makamanda!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,186
Likes
15,580
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,186 15,580 280
to dare is to do!

halitutishii gamba, hata liwe nene vipi,
hata lijipake kimba, tafuata hata wapi,
taliburuta kwa kamba, tusherehekee kwa pipi,
Siafu wamekazana, litoa joka pangoni.
 

Forum statistics

Threads 1,250,616
Members 481,419
Posts 29,738,807