Si vibaya ' tukishea ' Elimu hii pamoja ili Siku zingine Teja ' akichomoa Betri ' tusiipe Hasara Tanzania yetu.

cleverbright

cleverbright

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
1,743
Points
2,000
cleverbright

cleverbright

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
1,743 2,000
Pakitokea Ajali yoyote ya Moto hii ndiyo Huduma ya Kwanza katika Kujiokoa:

1. Tafuta haraka sana Blanketi kwani Blanketi ndiyo Kiboko ya Moto unaomuwakia au kumuunguza Mwanadamu
2. Ukiwa Mwili wako umeshika Moto lala chini upesi na biringita huo Moto utazima upesi sana
3. Ukiwa ndani ya Jengo lililoshika Moto hakikisha uwe unatambaa na kamwe usisimame

Mimi nimezipata hizi ila naomba na wengine pia kama mna zenu mziweke hapa ili Safari ijayo hata kama Teja atachomoa Betri basi wengi tutapona na tusife kisha tukapunguza idadi ya Wapiga Kura, Washangiliaji wa Simba na Yanga na hata Kuitia Hasara Serikali ( Nchi ) kusudi Pesa zingine ziende katika Maendeleo.
 
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2018
Messages
1,478
Points
2,000
Mtukutu wa Nyaigela

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2018
1,478 2,000
Pakitoke Ajali yoyote ya Moto hii ndiyo Huduma ya Kwanza katika Kujiokoa:

1. Tafuta haraka sana Blanketi
Huduma ya kwanza ukiona lori la mafuta limeanguka na mafuta yanamwagika ,kimbia kama umeona simba. Nasisisitiza ,kimbia kabisa.
Eti blanketi!!!
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,914
Points
2,000
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,914 2,000
Kuna haja mamlaka kuja na kanuni ili tankers zote zitegenezewe namna mabetri yafichwe kwenye kama "kasanduku" ka chuma na paweko na padlock.

Hii nchi wajinga wengi mno tayari nimesikia wakisema Mungu ndiye alipanga wafe kifo cha aina hiyo.
 
cleverbright

cleverbright

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
1,743
Points
2,000
cleverbright

cleverbright

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
1,743 2,000
Kwa pale msamvu blanket lingepatikana muda gani na moto umelipuka kama bomu.
Mbona waokoaji wenye taaluma ya majanga kama moto hawakuja na hayo ma blanket
Nimeleta huu Uzi hapa ili tujifunze kwa faida ya baadae na sijauleta ili uanze Kunishambulia Mimi kana kwamba ndiyo Teja Mchomo Betri. Siku zingine muwe mnasoma Kwanza Uzi, Muuelewe ndipo mjibu na siyo Kukurupuka kama hivi halafu mnajikuta naanza Kuwapuuzeni. Huu ni Uzi wa Kusaidiana na siyo wa Kulaumiana kama una Stress zako za Kimaisha mlalamikie Mwenyezi Mungu na siyo Mimi sawa?
 
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
3,927
Points
2,000
mbaga jr

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
3,927 2,000
hy No 3 sasa ukidondokewa na dari c ndo utaungua vzr.! enway naona hakuna jambo la maana kat ya uliyoandika.
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,073
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,073 2,000
Huduma ya kwanza ukiona lori la mafuta limeanguka na mafuta yanamwagika ,kimbia kama umeona simba. Nasisisitiza ,kimbia kabisa.
Eti blanketi!!!
hahahahaha miti imekauka ndo iwe blanket,
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
32,912
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
32,912 2,000
Ubaya wa ajali, hukumbuki hayo yote...

Utatoka nduki wima wima na kuteketea... roho ya binadamu achana nayo kabisa...


Cc: mahondaw
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,073
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,073 2,000
Pakitokea Ajali yoyote ya Moto hii ndiyo Huduma ya Kwanza katika Kujiokoa:

1. Tafuta haraka sana Blanketi kwani Blanketi ndiyo Kiboko ya Moto unaomuwakia au kumuunguza Mwanadamu
2. Ukiwa Mwili wako umeshika Moto lala chini upesi na biringita huo Moto utazima upesi sana
3. Ukiwa ndani ya Jengo lililoshika Moto hakikisha uwe unatambaa na kamwe usisimame

Mimi nimezipata hizi ila naomba na wengine pia kama mna zenu mziweke hapa ili Safari ijayo hata kama Teja atachomoa Betri basi wengi tutapona na tusife kisha tukapunguza idadi ya Wapiga Kura, Washangiliaji wa Simba na Yanga na hata Kuitia Hasara Serikali ( Nchi ) kusudi Pesa zingine ziende katika Maendeleo.
blanketi kwa moto mdogo tu kwenye sufuria yako, sasa moto unawaka mtaa mzima kwa ghafla ww uanze kazi ya blanket ??
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,919
Points
2,000
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,919 2,000
Mkuu ushawahi kung'atwa na nyuki? Akili hizo huja ukiwa haupo kwenye majanga.
Pakitokea Ajali yoyote ya Moto hii ndiyo Huduma ya Kwanza katika Kujiokoa:

1. Tafuta haraka sana Blanketi kwani Blanketi ndiyo Kiboko ya Moto unaomuwakia au kumuunguza Mwanadamu
2. Ukiwa Mwili wako umeshika Moto lala chini upesi na biringita huo Moto utazima upesi sana
3. Ukiwa ndani ya Jengo lililoshika Moto hakikisha uwe unatambaa na kamwe usisimame

Mimi nimezipata hizi ila naomba na wengine pia kama mna zenu mziweke hapa ili Safari ijayo hata kama Teja atachomoa Betri basi wengi tutapona na tusife kisha tukapunguza idadi ya Wapiga Kura, Washangiliaji wa Simba na Yanga na hata Kuitia Hasara Serikali ( Nchi ) kusudi Pesa zingine ziende katika Maendeleo.
 
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
5,073
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
5,073 2,000
Pakitokea Ajali yoyote ya Moto hii ndiyo Huduma ya Kwanza katika Kujiokoa:

1. Tafuta haraka sana Blanketi kwani Blanketi ndiyo Kiboko ya Moto unaomuwakia au kumuunguza Mwanadamu
2. Ukiwa Mwili wako umeshika Moto lala chini upesi na biringita huo Moto utazima upesi sana
3. Ukiwa ndani ya Jengo lililoshika Moto hakikisha uwe unatambaa na kamwe usisimame

Mimi nimezipata hizi ila naomba na wengine pia kama mna zenu mziweke hapa ili Safari ijayo hata kama Teja atachomoa Betri basi wengi tutapona na tusife kisha tukapunguza idadi ya Wapiga Kura, Washangiliaji wa Simba na Yanga na hata Kuitia Hasara Serikali ( Nchi ) kusudi Pesa zingine ziende katika Maendeleo.
hakuna mtu mwenye hisia kali za kujinasua kama mtu aliye karibu na kufa, waliokufa wote walipambana hasa ila imekataa na ukumbuke pale ni eneo la wazi na imeshindikana, achana na blanket tuombe isitukute tu.
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
756
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
756 1,000
Nimeleta huu Uzi hapa ili tujifunze kwa faida ya baadae na sijauleta ili uanze Kunishambulia Mimi kana kwamba ndiyo Teja Mchomo Betri. Siku zingine muwe mnasoma Kwanza Uzi, Muuelewe ndipo mjibu na siyo Kukurupuka kama hivi halafu mnajikuta naanza Kuwapuuzeni. Huu ni Uzi wa Kusaidiana na siyo wa Kulaumiana kama una Stress zako za Kimaisha mlalamikie Mwenyezi Mungu na siyo Mimi sawa?
Majina ya kina cleverbright hayapo hivyo mkuu mbona wewe ndio unalalamika sasa.
Mimi nimekuuliza swali kama haya mablanket ndio tiba ya kuzima moto kwanini wale wataalamu wa kuokoa pale moro hawakuja nayo ili wawafunike wahanga wa moto.
Kuvua nguo inaweza kusaidia lakini sio ujiongezee blanket huoni kama utakaribisha moto mwingine
 
Rolihlahla

Rolihlahla

Senior Member
Joined
Mar 19, 2019
Messages
199
Points
250
Rolihlahla

Rolihlahla

Senior Member
Joined Mar 19, 2019
199 250
Nimeleta huu Uzi hapa ili tujifunze kwa faida ya baadae na sijauleta ili uanze Kunishambulia Mimi kana kwamba ndiyo Teja Mchomo Betri. Siku zingine muwe mnasoma Kwanza Uzi, Muuelewe ndipo mjibu na siyo Kukurupuka kama hivi halafu mnajikuta naanza Kuwapuuzeni. Huu ni Uzi wa Kusaidiana na siyo wa Kulaumiana kama una Stress zako za Kimaisha mlalamikie Mwenyezi Mungu na siyo Mimi sawa?
Ungetoa tu darasa la jinsi ya kujikinga na moto, na si kutumia teja kuchomoa betri. Ni uandishi kanjanjaa niliouona toka kwako.
 
T

Taita Kubwa

Member
Joined
Jul 15, 2019
Messages
7
Points
45
T

Taita Kubwa

Member
Joined Jul 15, 2019
7 45
Kuna haja mamlaka kuja na kanuni ili tankers zote zitegenezewe namna mabetri yafichwe kwenye kama "kasanduku" ka chuma na paweko na padlock.

Hii nchi wajinga wengi mno tayari nimesikia wakisema Mungu ndiye alipanga wafe kifo cha aina hiyo.
Kwa wabongo hata betri ivichwe kwenye kisanduku watavunja na shoka tu na ndo moto utalipuka mapema kabla hata awajaiba vizuri mafuta yenyewe
 
M

Moro¹One¹

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
463
Points
1,000
M

Moro¹One¹

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
463 1,000
Mkuu ushawahi kung'atwa na nyuki? Akili hizo huja ukiwa haupo kwenye majanga.
Aaaaaaah, umenikumbusha mbali sana, kuna siku nilikua Milimani, Moro (Milima ya Uluguru), Nilikuwa nakimbiza mbuzi (zilikata kamba), Nyuki zilitanda kwenye kisiki(Sikujua), Mimi na mbuzi tukapita hapo hapo kwenye nyuki. Kilichotokea, Akili ziliniama, makamasi ya kutosha, mwili ulikufa ganzi ghafla. Mwili wangu wote mpaka kwapa zilikua na nyuki, nilikua naendelea kukimbia tu uku nikigonga miti. Kuishi tu ni ajari tosha.
 
Igombe fisherman

Igombe fisherman

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2017
Messages
311
Points
500
Igombe fisherman

Igombe fisherman

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2017
311 500
Kuna kipindi binadamu unatakiwa uwe na uamzi wa haraka. Huku kwetu mainjini ya maboat yanawakka kila leo na mnakuwa ziwani ila tunayazima kwa majaketi na mabranket tu.
Mkuu ushawahi kung'atwa na nyuki? Akili hizo huja ukiwa haupo kwenye majanga.
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
17,831
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
17,831 2,000
kumbe shida ni betri .
Betri zikifichwa alafu gari likadondoka waendelee tena kuchota mafuta?
Kuna haja mamlaka kuja na kanuni ili tankers zote zitegenezewe namna mabetri yafichwe kwenye kama "kasanduku" ka chuma na paweko na padlock.

Hii nchi wajinga wengi mno tayari nimesikia wakisema Mungu ndiye alipanga wafe kifo cha aina hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,336,179
Members 512,562
Posts 32,529,764
Top