Shule ya udereva wa magari kwa mda mfupi Dar es Salaam

E

Engineer E.

Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
34
Points
0
E

Engineer E.

Member
Joined Mar 1, 2015
34 0
Jamani wana JF nahitaji kujifunza udereva wa magari kwa mda mfupi kutoka Dar es salaam kwasababu mm mwenyewe nipo dar es salaam, nahitaji mnitajia mda wa kumaliza hayo mafunzo ndani ya kipind kifupi pamoja na ada yake na iwe wilaya ya kinondoni.
 
Jerhy

Jerhy

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
3,149
Points
1,500
Jerhy

Jerhy

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
3,149 1,500
Mlimani School of driving, ofisi zipo mkabala na Kanisa la Kakobe njia Ya Sam Nujoma kuelekea mwenge. Shukia lufungila kituo cha daladala centre ya mafunzo ipo pale ilipo Yard ya Magari na Baiskeli nyingi inaitwa Top Car Junction Yard. Hapo ni siku 20 tu umekuwa dereva makini, mafunzo yao ni kwenye highway ya Sam Nujoma, MwaiKibaki, Sinza Mori na mwendo mrefu ni mpaka Ununio huko bunju, walimu wenye kujituma na wazoefu gari zao ni baloon mpya aina za Nissan, na kuna mitsubishi pajero mbili mpya, hawana magari machakavu kama centre zingine. Ada yao sasa ni 250,000/= mannual na 300,000/= Automatic. Kila jumamosi ni Test za kuandika darasani na Ukaguzi wa vifaa vya gari na makorokoro mengine.
 
M

Mwihadisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
610
Points
195
M

Mwihadisa

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
610 195
Mimi ni dereva lakini nawish kujiunga na hao Mlimani Driving school. Je hawana sessions za jioni au weekend?
 
Jerhy

Jerhy

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
3,149
Points
1,500
Jerhy

Jerhy

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2013
3,149 1,500
Mimi ni dereva lakini nawish kujiunga na hao Mlimani Driving school. Je hawana sessions za jioni au weekend?
Pale ni wewe ndio unapanga muda wako wa mafunzo, iwe alfajiri, asubuhi, mchana, alasiri au jioni mafunzo mwisho saa kumi na mbili unusu jioni, ifahamike kwamba kila ukifika una dakika 30 barabarani na dakika 30 darasani ukisoma alama na michoro ya barabarani.
 
Th los proffcnal

Th los proffcnal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
586
Points
500
Th los proffcnal

Th los proffcnal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
586 500
Makongo pia,wanafundisha mda wowote tena wanatoa na vyeti vya VETA.
 
J

jihard mgisha

Member
Joined
May 22, 2019
Messages
10
Points
20
J

jihard mgisha

Member
Joined May 22, 2019
10 20
Mlimani School of driving, ofisi zipo mkabala na Kanisa la Kakobe njia Ya Sam Nujoma kuelekea mwenge. Shukia lufungila kituo cha daladala centre ya mafunzo ipo pale ilipo Yard ya Magari na Baiskeli nyingi inaitwa Top Car Junction Yard. Hapo ni siku 20 tu umekuwa dereva makini, mafunzo yao ni kwenye highway ya Sam Nujoma, MwaiKibaki, Sinza Mori na mwendo mrefu ni mpaka Ununio huko bunju, walimu wenye kujituma na wazoefu gari zao ni baloon mpya aina za Nissan, na kuna mitsubishi pajero mbili mpya, hawana magari machakavu kama centre zingine. Ada yao sasa ni 250,000/= mannual na 300,000/= Automatic. Kila jumamosi ni Test za kuandika darasani na Ukaguzi wa vifaa vya gari na makorokoro mengine.
Kaka mm nipo kitunda banana ukonga pls mm kijana wa miaka 23 nafanya tu kazi za garden kwa binamu yangu ila ndoto yangu ni kuwa dereva wa magari makubwa yaani maroly na busi nilimwbia kaka yangu uyo mbaeni mtoto wa mjba wangu akanibia sawa lakini utakuwaunakaa wapi na kazi unaacha na pesa ya kulipia utaitoa wapi nikajua tu uyu hataki mm nikajifunze magari ila kwa sasa nimesha jichanga changa naomba msaada naweza kupata wapi maala wanafundisha ayo magari makubwa na ni shingapi garama na nikwa mda gani ..natanguliza shukurani
 

Forum statistics

Threads 1,306,745
Members 502,214
Posts 31,589,422
Top