Shule ya msingi yafungwa kwa madai kwamba choo kimejaa, wanakijiji wagoma kuchimba kingine


D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
Shule moja mkoani Mbeya, katika wilaya chunya jina linahifadhiwa kapuni (xxxx) imelazimika kufungwa ghafla kwa kuwa choo kimejaa na wanakijiji wamegoma kuchimba choo kingine. Kwa hali hiyo sijui jukumu la kuchimba choo ni la serikali au ni wanakijiji husika, naombeni majibu ndugu zangu
 
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
1,012
Likes
38
Points
145
kanga

kanga

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
1,012 38 145
Shule moja mkoani Mbeya, katika wilaya chunya jina linahifadhiwa kapuni (xxxx) imelazimika kufungwa ghafla kwa kuwa choo kimejaa na wanakijiji wamegoma kuchimba choo kingine. Kwa hali hiyo sijui jukumu la kuchimba choo ni la serikali au ni wanakijiji husika, naombeni majibu ndugu zangu
DR. PHONE huko ndiko kwa Mulugo waziri wa JK aliywasilisha taarifa mkutanoni kuwa Tanzania ni muungano wa Tanganyika na Zimbabwe.
 
Last edited by a moderator:
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
138
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 138 160
hao wazazi watoto zao watakuwa hawasomi hapo kama wanasoma hapo wazazi hao nao hamnazo
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
12,946
Likes
9,568
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
12,946 9,568 280
Hakuna kanisa huko?
 

Forum statistics

Threads 1,213,937
Members 462,417
Posts 28,495,843