Shule ya J.M. Kikwete yashusha hadhi ya jila la Rais wetu


Andindile

Andindile

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
305
Likes
7
Points
35
Andindile

Andindile

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
305 7 35
Jina la Rais wa Jamhuri wa muungano wa Tanzania Dr., mheshimiwa rais Jakaya Mrisho Kikwete limeshushwa hadhi na matokeo ya kidato cha nne ya shule ya Sekondari ya J.M. Kikwete iliyopo wilayani Mbozi nje kidogo ya mji mdogo wa Tunduma . Shule hiyo ambayo imepewa heshima ya pekee ya kutumia jina la Kikwete imefanya vibaya kwenye matokeo ya kidato cha nne yaliyotangazwa hivi karibuni hata kufanya jina la J.M. Kikwete likose heshima inayostahili. Nimeambatanisha matokeo ya shule husika. Kwa nini jambo kama hili liruhusiwe kutokea? Hivi rais anataarifa kuwa kuna shule inatumia jina lake? Kama taarifa anazo, amefanya jitihada gani kuhakikisha kuwa wanafunzi na walimu wa shule hiyo wanalitangaza jina lake vizuri kwa kufanya vyema kwenye matokeo ya kitaifa?
 

Attachments:

saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Mkuu hizo ndo shule za tigo fasta (kata)....bora limemvumbulikia mwenyewe!
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
........daah yaani mbali na kufeli kote huko, yet hii shule bado siyo ya mwisho? hizo za huko mwishoni, watoto wote wamepata sifuri nini?
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Jina la Rais wa Jamhuri wa muungano wa Tanzania Dr., mheshimiwa rais Jakaya Mrisho Kikwete limeshushwa hadhi na matokeo ya kidato cha nne ya shule ya Sekondari ya J.M. Kikwete iliyopo wilayani Mbozi nje kidogo ya mji mdogo wa Tunduma . Shule hiyo ambayo imepewa heshima ya pekee ya kutumia jina la Kikwete imefanya vibaya kwenye matokeo ya kidato cha nne yaliyotangazwa hivi karibuni hata kufanya jina la J.M. Kikwete likose heshima inayostahili. Nimeambatanisha matokeo ya shule husika. Kwa nini jambo kama hili liruhusiwe kutokea? Hivi rais anataarifa kuwa kuna shule inatumia jina lake? Kama taarifa anazo, amefanya jitihada gani kuhakikisha kuwa wanafunzi na walimu wa shule hiyo wanalitangaza jina lake vizuri kwa kufanya vyema kwenye matokeo ya kitaifa?
Hii shule haijashusha hadhi yoyote kama mwandishi anavyotaka kutueleza inaonyesha jinsi ambavyo uwezo wa mweneyekiti wa Chama Cha Majambazi ulipofikia, Zero. Si mnaona jinsi anavyoendesha shughuli za urais ni sawa kabisa na matokeo hayo.
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
27
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 27 35
Hawa viongozi wetu wa sasa wananishangaza sana, wanataka kila mahali waache majina. Wawe wanaangalia wenzetu huko nje nishule chache sana zinapewa majina ya watu. Labda kama alijenga kwa nguvu zake, lakini si kwa kodi ya walala hoi afu unajipachika jina lako.

Shame on them!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
kwani toka lini JK ana hadhi unayoizungumzia wewe?
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Jina la Rais wa Jamhuri wa muungano wa Tanzania Dr., mheshimiwa rais Jakaya Mrisho Kikwete limeshushwa hadhi na matokeo ya kidato cha nne ya shule ya Sekondari ya J.M. Kikwete iliyopo wilayani Mbozi nje kidogo ya mji mdogo wa Tunduma . Shule hiyo ambayo imepewa heshima ya pekee ya kutumia jina la Kikwete imefanya vibaya kwenye matokeo ya kidato cha nne yaliyotangazwa hivi karibuni hata kufanya jina la J.M. Kikwete likose heshima inayostahili. Nimeambatanisha matokeo ya shule husika. Kwa nini jambo kama hili liruhusiwe kutokea? Hivi rais anataarifa kuwa kuna shule inatumia jina lake? Kama taarifa anazo, amefanya jitihada gani kuhakikisha kuwa wanafunzi na walimu wa shule hiyo wanalitangaza jina lake vizuri kwa kufanya vyema kwenye matokeo ya kitaifa?
Nani kamponza mwenziwe Shule au Jina la shule? Unaamini juu ya bahati na nuksi, kama huamini mpe mtoto wako jina la Kazi bure au Hayawani halafu uone.

Chunguza maana ya majina ya shule zinazoongoza kwa kufaulu. Halafu angalia shule zinazofelisha.

Hebu angalieni ka-centre kanajiita London Secondary School, yaani ni Zero mpaka waalimu na wao mtihani huu wana zero. Zero tu. ZEEEEEROOOOOOOO!!!!!!!!!
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Hivi ni nani alie ipa Jina hilo la kiongozi wa juu wa nchi hii !!! Ndio yale yale jasho la walala litumike, then yeye aje na Msafara wa mashangingi unaotuma gharama za haohao walala hoi aje kuifungua shule na kukubali shule ibatizwe jina lake. Hapo alipo wala hajui kinachoendele mweeee !!!! na ajue ili nini wakati hata senti ajachangia !!!!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Nani kamponza mwenziwe Shule au Jina la shule? Unaamini juu ya bahati na nuksi, kama huamini mpe mtoto wako jina la Kazi bure au Hayawani halafu uone.

Chunguza maana ya majina ya shule zinazoongoza kwa kufaulu. Halafu angalia shule zinazofelisha.

Hebu angalieni ka-centre kanajiita London Secondary School, yaani ni Zero mpaka waalimu na wao mtihani huu wana zero. Zero tu. ZEEEEEROOOOOOOO!!!!!!!!!
Hahahahaah! Aisee umenichekesha sana!
 
D

Domisianus

Senior Member
Joined
Aug 1, 2008
Messages
154
Likes
1
Points
0
D

Domisianus

Senior Member
Joined Aug 1, 2008
154 1 0
Haina maana kabisa, hiyo shule ibadilishwe jina, vinginevyo ni kudhalilishana tena kwa kiwango cha juu sana.Sijafurahishwa kabisa na hayo matokeo hata kidogo.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,506
Likes
4,879
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,506 4,879 280
Haina maana kabisa, hiyo shule ibadilishwe jina, vinginevyo ni kudhalilishana tena kwa kiwango cha juu sana.Sijafurahishwa kabisa na hayo matokeo hata kidogo.
jibu lako hili hapa chini

kwani toka lini JK ana hadhi unayoizungumzia wewe?

Kigogo; You made my day!
 

Forum statistics

Threads 1,236,809
Members 475,284
Posts 29,268,512