Shule mpya Bongo


Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,778
Likes
3,263
Points
280
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,778 3,263 280
Nafurahi kuwajulisheni nyote kwamba kuna vyuo kumi vimefunguliwa maeneo mbalimbali nchini, vikitoa kozi mbalimbali na kubeba majina ya watu maarufu kama ifuatavyo:

  • Benjamin Mkapa Institute of Political Entrepreneurship and Openness
  • David Balali School of Central Banking and Foreign Debt Management
  • Andrew Chenge College of Applied Contractual Law
  • Ali Hassan Mwinyi University of Inflation Control
  • Karamagi Institute of Mining Licensing and Administration of Mining Contracts
  • Zakia Meghji college of Tourism and Protection of Public Funds and Natural Resources
  • Ditopile Mzuzuri School of Conveyance and Welfare of Public Drivers
  • Mwalimu Nyerere University College of Privatization
  • Mkono Intitute of Legal Fraud Prevention
  • Lowassa School of Prevention of Fake Companies
Fomu za Kujiunga zinapatikana Bank M.


Nyote Mnakaribishwa
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Balali university of Top Secret Agencies for the united republic of fisadi's
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Bei ya form mbona hujatangaza mkuu au form wanatoa bure bure?
 
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2007
Messages
751
Likes
7
Points
0
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2007
751 7 0
dah dead line lini?

Nimepania sana kujiunga, tena si chini ya vyuo 6 at pa.
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Chuo cha Dito kitanifaa...kuna makonda na madereva wa daladala wananizinguaga sana barabarani, najua nikiingia tu chuo lazima niandikwe magazetini > nitawapa somo!!

mkuu nipe details, form sh ngapi, na nikimaliza nitapata award gani? 1st Degree/Masters/ Phd etc?
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Nitajie sifa za mwombaji,mimi nataka nijiunge na chuo kikuu cha Lowasa haraka, tafadhali mkuu nipe na jina la mkuu wa chuo hicho.
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
Nitajie sifa za mwombaji,mimi nataka nijiunge na chuo kikuu cha Lowasa haraka, tafadhali mkuu nipe na jina la mkuu wa chuo hicho.
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,106
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,106 280
HA HA HA HA
 

Forum statistics

Threads 1,237,036
Members 475,401
Posts 29,276,163