Shule binafsi mwanafunzi anafundishwa mbinu za kufaulu mtihani na sio kupata elimu itakayompa maarifa

dennis_robert

dennis_robert

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2019
Messages
309
Points
500
dennis_robert

dennis_robert

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2019
309 500
Ukiangalia matokeo ya kidato cha NNE na sita ni ukweli usiopingika wanafaulu sana, lakin ukiangalia shule binafsi nyingi wanafunzi wanafundishwa mbinu za kufaulu mtihani na sio kuelewa mazingira yaliyomzunguka.

Kwenye hizo shule msisitizo ni kufaulu Kwa sababu elimu ni biashara, matokeo yake Hugo mwanafunzi akienda chuo akimaliza anakua incompetent Kwa sababu msingi wake alikuwa anapewa mbinu za kufaulu na sio kuelewa.

Ndo maana wanafunzi wengi wa kileo wanavyeti vizuri sana lakin kichwani hamna kitu, hawana maarifa
 
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,788
Points
2,000
Ukwaju

Ukwaju

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
9,788 2,000
Acha UONGO wewe km mwalimu alikuwa haingii darasani usilaumu wanaopata vyeti, nenda kauze miwa na juice barabarani.Mkuu wa Mkoa wa Lindi Erasto Zambi walimu hawakai darasani kabisa sasa wanafunzi watajifunza nini,
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,470
Top