Shukrani zangu kwa wana jf | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani zangu kwa wana jf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Freetown, Feb 20, 2011.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Napenda kutoa shukrani zisizo na kipimo kwa jf members kwa kuwa nami katika kipindi kigumu baada ya kuondokewa na mke wangu mpendwa, shukrani hizi ziwafikie wale wote walioguswa na tukio hilo na wale wote waliotoa mchango wa hali na mali na pia jf members waliosafiri nami mpaka nyumbani Njombe
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    Tupo pamoja mkuu...pole sana na natumaini mlimaliza salama na Mungu amekuwa upande wako wakati wote.....
    Ubarikiwe sana
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante sana
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    tupo pamoja tunamshukuru mungu kwa kumaliza salama
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,981
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mungu akupe nguvu...katika hili.....Tuko pamoja.
     
  6. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,003
    Likes Received: 12,626
    Trophy Points: 280
    Freetown, pole kwa yaliyokukuta. Hiyo ni kazi ya Mwenye Enzi Mungu, kazi yake haina makosa ila pia kuna mengine makubwa, mazuri amekuandalia mbele ya maisha yako.
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    tunashukuru kusikia sauti yako tena. kazi ni zake Bwana. Mungu akutie nguvu na akuvushe salama
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mola akupe nusra na subra njema.
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 5,625
    Likes Received: 2,204
    Trophy Points: 280
    Pamoja mkuu..))
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,343
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Ni kipindi kigumu kwako but hold-up your head na Mungu aendelee kuwa msaada wako wa karibu
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,061
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Pole freetown kwa yaliyokukuta.
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tuko pamoja mpendwa,mungu aendelee kuwafariji.
     
  13. P

    Pokola JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pamoja sana mkuu ...
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu,jipe moyo wa faraja kwa mapito haya magumu
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mungu azidi kukupa nguvu na imani na zaidi akutunze kimwili na kiroho...yote ni mapenzi yake....!!
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,535
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu, ubarikiwe na kuwa na moyo mkuu hasa kipindi hiki!
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,463
    Likes Received: 40,102
    Trophy Points: 280
    Pole sana FT kwa msiba mkubwa uliokupata wewe, wanao pamoja na ndugu jamaa na marafiki zenu. Mwenyezi Mungu awape nguvu na faraja katika kipindi hiki kigumu kwenu na pia ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN
     
  18. P

    Popompo JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana mkuu.MUNGU awatie nguvu wewe pamoja na wanao.
     
  19. m

    mams JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mungu wetu ni mwema na yote hufanyika kwa upendo wake kwa sisi wanadamu..
     
  20. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,556
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu tuko pamoja Mungu azidi kuwapa faraja ktk kipindi hiki kigumu.
     
Loading...