Shukrani wote walioshiriki namna moja ama nyingine mazishi ya mpendwa wetu"""mama pdidy"" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani wote walioshiriki namna moja ama nyingine mazishi ya mpendwa wetu"""mama pdidy""

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 18, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 33,589
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    [h=6]
    [/h][h=6]ndugu wapendwa
    naomba kutoa shukran za dhati kwa wale wote walioshiriki kwa namna moja ama nyingine kufanikisha mazishi ya mama yangu mpendwa alitwaliwa na bwana hivi karibuni ,upendo wenu naomba uendelee kwa kila mmoja wetu mungu wa mbinguni awabariki na kuwaongezea pale palipopungua"bwana ametoa na bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe""[/h]
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,280
    Trophy Points: 280
    Aisee!!......kumbe ndio maana nilikuwa naona something is missing here in JF!
    Pole sana Kamanda.

    John 3:16 God loved the people of this world so much that he gave his only Son, so that everyone who has faith in him will have eternal life and never really die. (CEV)
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Welcome back 2 JF Big Bro, tuendelee kufarijiana. Stay blessed.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu.
     
  5. Mandingo

    Mandingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,382
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Pole kiongozi.
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,629
    Likes Received: 9,846
    Trophy Points: 280
    pole sana kijana kwa msiba..mngu atakusaidia katika kila hatua unayopitia
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,484
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Pole sana kijana. Mungu awape subira.
     
  8. O

    Ogah JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,229
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Dahh......pole sana kwako na kwa familia na ndugu wote.....
     
  9. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana, Pdidy
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 51,099
    Likes Received: 24,115
    Trophy Points: 280
    Mungu aendelee kukupa moyo wa subira na uvumilivu katika kipindi hiki kigumu kwako. Pole sana mkuu.

    RIP mama yetu mpendwa.
     
  11. L

    Lady G JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana kaka Pddy, Mungu wetu aendelee kukutia nguvu, na tumaini la milele.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,135
    Likes Received: 6,629
    Trophy Points: 280
    Hebu andika MUNGU vizuri mkuu.

     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,135
    Likes Received: 6,629
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu.
     
  14. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,629
    Likes Received: 9,846
    Trophy Points: 280
    NI TYPING ERROR TU MKUU si unajua tena simu za kichina button zilivyobanana
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    daima tupo pamoja katika shida na raha
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,613
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu P,
    Hii ni safari ya kila mmoja wetu na Mungu ana mpango na kila jambo. Karibu sana mkuu, uwe na amani na nguvu tele ya kuyakabili yale ya mbeleni.
     
Loading...