Shukrani Star Times kuweka redio, tunaomba muongeze ziwe nyingi

Ruyama

JF-Expert Member
Sep 6, 2019
367
1,000
Naona kuna TBC FM na TBC taifa,tunaomba muongeze ziwe redio nyingi maana Azam mpaka ulipie ndio zifunguke.
 

aAllen

Senior Member
Jun 19, 2016
163
250
Huwa nawashangaa sana AzamTv yani hadi radio station tulipie?..Sasa mbona huku mtaani kwenye ma SABUUFA yetu hatulipi? unapata station zaid ya 20 zote bure
 

Ruyama

JF-Expert Member
Sep 6, 2019
367
1,000
Huwa nawashangaa sana AzamTv yani hadi radio station tulipie?..Sasa mbona huku mtaani kwenye ma SABUUFA yetu hatulipi? unapata station zaid ya 20 zote bure
Yaani startimes wanakuja vizuri,hebu fikiria Azam husikilizi redio hadi ulipie mambo ya capitalism,bora nikomae na star times
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom