SHUKRANI NA SHUHUDA KATIKA MWAKA UNAOISHA LEO 2016

TangataUnyakeWasu

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
1,276
2,000
Tunapofurahi kuifikia hii siku njema ni Vema tushukuru na kutoa SHUHUDA mbalimbali juu ya yale mema aliyotufanyia Mwenyezi Mungu (Allah) kwa mwaka 2016.


Tafadhari, mtolee bwana NENO LA SHUKRANI.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom