Shukrani Mbunge Ridhiwan Kikwete kwa kusimamia upatikanaji wa Maji Chalinze

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
5,098
2,000
Tangu nimekaa hapa Chalinze miaka sasa sijawahi kuona maji yakitoka usiku na mchana kwa wiki mbili mfululizo. Tulikuwa tunakaa mwezi mzima hata mitatu bila bomba kutoa hata tone la maji. Siku hizi maji tele.

Mungu akubariki sasa chief wetu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom