Shuhudieni wanaume waliochoka na kupanda kwa gharama ya maisha ! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shuhudieni wanaume waliochoka na kupanda kwa gharama ya maisha !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Jan 26, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 4,737
    Trophy Points: 280
  2. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hawa polisi wapole sana, wangekuwa polisi wetu, hapo maji washa, mabomu na risasi zingekuwa zimeshatumika
     
  3. V

    Vumbi Senior Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ngoja maisha yatunyooshe ipo siku na sisis tutaingai mtaani kuwangoa hawa majambazi.
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa naye amekaa madarakani. Miaka 30? Yaani mtu unazaliwa unamkuta tayari yuko madarakani unazeeka na kufa bado yupo madarakani. This is too much.
     
  5. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 4,737
    Trophy Points: 280
    Tatizo la mapolisi wetu ni kuwa wamefundwa kuwatetea na kuwalinda viongozi mafisadi hata kama kwa kufanya hivyo wanajenga uadui kati yao na raia wema. Kwao amani hudumishwa kwa kuwalinda viongozi wezi hata ikibidi kuwaua raia wema ambao kosa lao ni kudai utawala wa kisheria na maisha bora. Wanachosahau ni kwamba siku umma ukiamua, hakuna risasi wala mabomu yatakayoweza kunyamazisha kilio chao. Upepo huu wa mageuzi wa mwaka 2011 utawasomba mafisadi malimbukeni wote pamoja na vyombo wanavyovitumia kuwanyanyasa wananchi.
     
  6. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunisia wametusaidia kuonyesha kwamba, pamoja tunaweza....!
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Polisi wetu karibu wote ni form four failure au wamechakachua vyeti vyao. Wakiacha upolisi wataajiriwa na nani? Ndiyo maana wapo tayari kutumikia mafisadi maana hata wao waliipata hiyo ajira kifisadi.
     
  8. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukiona mwenzio ananyolewa, wewe tia maji..........
    hakuna atakaesalimika, kama si leo kesho mafisadi wajitayarishe; watafute nchi za kukimbilia mapema!
     
  9. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 10,106
    Likes Received: 3,075
    Trophy Points: 280
    tumewaa sisistiza sana Serikali ya JK, kwa hali ilivyo na ameshindwa kuzuia inflation, na huku ufisadi unakidhiri, na ajabu kwenye
    kalamu na daftari viongozi wanasema UCHUMI unakua, aaaarrghh, umeona wapi uchumi unakuwa huku hali ya maisha inazidi kuwa duni?
    wananchi PPP inashuka kila siku? huku ndio kutapelekea wananchi kuenda barabarani, tumepiga keleleeeeeeeee, wapi, give it 6 months
    maisha yatakuwa balaa, u can focus it
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,875
    Likes Received: 36,932
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mag3,

    Kuna ile methali isemayo kwamba ukiona mwenzio ananyolewa…. Hawa mafisadi wa CCM wanafanya mchezo wanashindwa kabisa kusoma alama za nyakati. Ngoja walipe hayo malipo ya kifisadi kwa DOWANS ndiyo wataona kilimchonyoa kanga manyoya. Wanalazimisha kulipa mabilioni ya walipa kodi kwa kampuni haramu ya DOWANS, wale RITES nao wameingia nchini bila hata senti tano katika mkataba wao wa kuiendesha TRC. Wakatumia assets za TRC kujipatia mkopo wa $400m ambao haujuilikani umetumika vipi maana tangu waingie wao huduma za TRC zilizidi kudorora pamoja na kupata mkopo huo wa $400m. Sasa wanakaribia kupatiwa kitita cha $87m halafu wale wapumbavu ndani ya serikali wanajisifu kwamba wamefanya savings kubwa sana maana malipo yangekuwa karibu maradufu ya hiyo $87m. Hapa unabaki mdomo wazi na kuwashangaa hao wapumbavu ndani ya Serikali kwa kuruhusu malipo makubwa kiasi hicho kwa watu ambao waliingia nchini bila senti tano, wakajipatia mkopo mkubwa hakuna aliyefuatilia mkopo huo wa $400m ulitumika vipi, walishindwa kabisa kuiendesha TRC sasa wanaondoka na kitita hicho cha mabilioni.
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,437
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280


    Ile methali ya Ukiona mwenzio ananyolewa, wewe tia maji haina deal tena siku hizi. Methali ya kizamani mno na hatumiki tena hapa Bongo. Siku hizi ukiona mwenzio ananyolewa za kwako unaweka waves.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,361
    Likes Received: 14,638
    Trophy Points: 280
    ipo siku tutawaibukia kama hivi
    [​IMG]
     
Loading...