Shuhudia Babu Seya Na Papii Kocha Wakitoka Jela

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,316
2,000
Leo hii mida hii nimesikiliza wimbo wa huyu mzee babu seya roho imeniuma sana pale nilipo kumbuka kwamba alifungwa kwa kosa la kunajisi watoto.pia nakumbuka jinsi kesi yake ilivyovuta wengi kufuatilia kesi hiyo.hiyo yote ni kutokana na utata wa madhingira ya huo ubakaji.jambo la msingi kwenu wana jf ninaomba tukumbushane hasa kwa wale wanaoifahamu kwa ukaribu familia hii
 

Leornado

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,533
0
Babu Seya messed up with da wrong person by hanging out with his chicka....

Kinachiniuma ni jinsi wanawe wa kiume walivyomalizwa kwenye ishu hii. Hata kama wataachiwa huru, thier lives are already ruined.

Malipo ni hapa hapa duniani.
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,344
2,000
asee nimeumia saaana ningejua nisingefungua thread hii
hivi yule mwalimu walimlipa kiasi gani kusema
uongo ?na kwanini yule mwalimu
yupo huru wkt nayeye alikuwa anawapeleka
hao watoto kwa mujibu wa magazeti?
ila what goes around comes around
hata kama si kwa stail ya babu seya loool
 

ELNIN0

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
4,158
2,000
Babu Seya messed up with da wrong person by hanging out with his chicka....

Kinachiniuma ni jinsi wanawe wa kiume walivyomalizwa kwenye ishu hii. Hata kama wataachiwa huru, thier lives are already ruined.

Malipo ni hapa hapa duniani.

adhabu imekuwa kubwa sana kuliko kosa if this is the case 'cause hakumfunga na kamba bali aliufuata mwenyewe kwa hiari yake na babu akawa anajigawia.

sema ile dedication nayo ilichangia adhabu kuwa kubwa "seya tukoke woteeee wasema uko wanguuu......" wakati si wake -- ha ha ha
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,640
2,000
Kuna habari kuwa hata nyumba zake zote ziliuzwa ili kulipia fidia ya wale malaika, tupeni habari kama ni ukweli.
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,991
2,000
Mbona me celew chochote wakuu,kwan babu seya c alhukumiwa maisha kwa kosa la kuwaingilia kimwil watoto wadogo,au kesi yake ilipikwa?naombeni mnifumbue macho mwenzenu.
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,892
2,000
Duh mkuu inaweza kuwa kweli eee!, maana nimesikia siku nyingi hizo fununu za hilo bifu lakini bado sijalipata vizuri.
Huyu hakubaka mbona wote tunajua chanzo? kumbuka wimbo wake wa "SALIMA" ndio uliomponza mwenye masikio na asikie the home of great thinker.
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,953
2,000
asee nimeumia saaana ningejua nisingefungua thread hii
hivi yule mwalimu walimlipa kiasi gani kusema
uongo ?na kwanini yule mwalimu
yupo huru wkt nayeye alikuwa anawapeleka
hao watoto kwa mujibu wa magazeti?
ila what goes around comes around
hata kama si kwa stail ya babu seya loool

Alilipwa pesa za vocha na nauli ya daladala tu
 

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Jan 5, 2010
3,845
1,225
msitukumbushie machungu haya
wahenga husema "kila mla cha mwenzie na chake huliwa".........
:dance:
vilevile kila chenye mwanzo hakikosi mwisho.
 

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Jan 5, 2010
3,845
1,225
asee nimeumia saaana ningejua nisingefungua thread hii
hivi yule mwalimu walimlipa kiasi gani kusema
uongo ?na kwanini yule mwalimu
yupo huru wkt nayeye alikuwa anawapeleka
hao watoto kwa mujibu wa magazeti?
ila what goes around comes around
hata kama si kwa stail ya babu seya loool


nani aliye waona hao watoto?
mwl aliyekuwa anawapeleka mbona hakushtakiwa?
mbona hakuna ushahidi wa daktari?
.........................
...........................
...............................
mwenye nguvu mpishe!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom