Shuhuda: Hata kama hujaolewa na umefikisha miaka 40, usikate tamaa zamu yako yaja

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,727
2,000
Baada ya kufiwa na mkewe mwaka jana, Askofu mkuu mstaafu wa KKKT Dayosisi ya Meru Mhe. Mhasham lsaack Akyoo (76) afunga pingu za maisha l tarehe 31/12/2016 Usa River.

IMG-20170102-WA0003.jpeg
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Ubaya ni kuwa wanaume walioenda age hawaoi wanawake walioenda age wanaoa mabinti wakuwalea sanasana wenye pesa ndio wanaolewa na miaka hiyo we mwangalie uyo binti bado mdogo
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,885
2,000
Ila wanaume ni majasiri, yaani kafiwa mwaka jana, mwaka uliofuata akafunga pingu za maisha! mmm ukiona hivyo labda alikuwa anamjua huyo bibie hata kabla my wife wake hajaaga dunia!

Yaani kizee kama hicho kikinioa mie mwenye umri mdogo nitahakikisha ile jioni nakiogesha safiii, nakipaka mafuta ya mgando mwili mzima (babycare) nakafunika blanketi zitoo kanatoka jasho mie naenda zangu misele kupigwa miti ya uhakika:D:D
 

Mazigazi

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
8,752
2,000
Ila wanaume ni majasiri, yaani kafiwa mwaka jana, mwaka uliofuata akafunga pingu za maisha! mmm ukiona hivyo labda alikuwa anamjua huyo bibie hata kabla my wife wake hajaaga dunia!

Yaani kizee kama hicho kikinioa mie mwenye umri mdogo nitahakikisha ile jioni nakiogesha safiii, nakipaka mafuta ya mgando mwili mzima (babycare) nakafunika blanketi zitoo kanatoka jasho mie naenda zangu misele kupigwa miti ya uhakika:D:D
Heheheheheh hahahahahah pumbavu sana sasa utakuwa ulishikiwa fimbo kuolewa au
 

rubii

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
11,409
2,000
Ila wanaume ni majasiri, yaani kafiwa mwaka jana, mwaka uliofuata akafunga pingu za maisha! mmm ukiona hivyo labda alikuwa anamjua huyo bibie hata kabla my wife wake hajaaga dunia!

Yaani kizee kama hicho kikinioa mie mwenye umri mdogo nitahakikisha ile jioni nakiogesha safiii, nakipaka mafuta ya mgando mwili mzima (babycare) nakafunika blanketi zitoo kanatoka jasho mie naenda zangu misele kupigwa miti ya uhakika:D:D


Ilitakiwa akae miaka mingapi kabla ya kuoa tena??
 

nigga357

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
325
250
Ila wanaume ni majasiri, yaani kafiwa mwaka jana, mwaka uliofuata akafunga pingu za maisha! mmm ukiona hivyo labda alikuwa anamjua huyo bibie hata kabla my wife wake hajaaga dunia!

Yaani kizee kama hicho kikinioa mie mwenye umri mdogo nitahakikisha ile jioni nakiogesha safiii, nakipaka mafuta ya mgando mwili mzima (babycare) nakafunika blanketi zitoo kanatoka jasho mie naenda zangu misele kupigwa miti ya uhakika:D:D
Aiseeeeh mbona roho ngumu hivyo
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,885
2,000
Ilitakiwa akae miaka mingapi kabla ya kuoa tena??
rubii, japo mitatu. hata hivyo wanaume ni tofauti na sie wanawake! sidhani kama ingekuwa yeye ndie kafariki mama angeolewa fasta namna hiyo! halafu swali la kujiuliza yaani ndani ya mwaka mmoja alimtafuta lini huyo mchumba, aka mstudy hadi kufunga pingu za maisha!
 

rubii

JF-Expert Member
Feb 22, 2015
11,409
2,000
rubii, japo mitatu. hata hivyo wanaume ni tofauti na sie wanawake! sidhani kama ingekuwa yeye ndie kafariki mama angeolewa fasta namna hiyo! halafu swali la kujiuliza yaani ndani ya mwaka mmoja alimtafuta lini huyo mchumba, aka mstudy hadi kufunga pingu za maisha!

Miaka 3 mtarimbo unakua umelala doro??
heri kuoa ama kuolewa kulikoni kuzini mpendwa...
 

usser

JF-Expert Member
Sep 25, 2015
12,045
2,000
Ila wanaume ni majasiri, yaani kafiwa mwaka jana, mwaka uliofuata akafunga pingu za maisha! mmm ukiona hivyo labda alikuwa anamjua huyo bibie hata kabla my wife wake hajaaga dunia!

Yaani kizee kama hicho kikinioa mie mwenye umri mdogo nitahakikisha ile jioni nakiogesha safiii, nakipaka mafuta ya mgando mwili mzima (babycare) nakafunika blanketi zitoo kanatoka jasho mie naenda zangu misele kupigwa miti ya uhakika:D:D
ama kweli hamuwez ku savaive bla kupgwa mitivya uhakika na iliyoenda shule
 

pistmshai

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
1,315
2,000
Baada ya kufiwa na mkewe mwaka jana, Askofu mkuu mstaafu wa KKKT Dayosisi ya Meru Mhe. Mhasham lsaack Akyoo (76) afunga pingu za maisha l tarehe 31/12/2016 Usa River.
mkuu..!
uliposema wanawake wenye 40 wasikate tamaa nilijua huyo mchungaji amemuoa mwanamke mwenye 40+
kumbe kaoa binti yake..

Ukweli Bila kuficha ficha ni kwamba; Sio lazima kila mwanamke aolewe.. kuna wengine watahudhuria shughuli za wenzao hadi wanakufa..
 

mashishanga

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
612
500
Baada ya kufiwa na mkewe mwaka jana, Askofu mkuu mstaafu wa KKKT Dayosisi ya Meru Mhe. Mhasham lsaack Akyoo (76) afunga pingu za maisha l tarehe 31/12/2016 Usa River.
Huyu bint cjui kakosa nn ila show hakuna ataishia kuchepuka nje na haka kazee kakizima Leo ataishia kuitwa single mother nakukosa wakuoa,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom