Shughuli alizoshiriki Mnyika za kichama na za UKAWA ni zipi?


DR.RWEYENDERA

DR.RWEYENDERA

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
402
Likes
351
Points
80
Age
30
DR.RWEYENDERA

DR.RWEYENDERA

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
402 351 80
Ndugu wasomaji inahitaji umakini sana kuweza kucheza na siasa za Tanzania nchi yenye mazingaombwe katika kila chama,
Ukianza na CCM wana mazingaombwe yao tena yanatisha sana, na sina haja ya kuyataja maana yanajulikana,
CHADEMA mazingaombwe maarufu yamechezwa na wanachama hasa wa ngazi za juu sana , najiuliza, kulikuwa na haja gan ya kutokubaliana mwanzo kabla ya ujio wa bwana lowassa, ambaye ni icon kwa sifa flan flan hapa Tanzania?

Wengi tulianza na bado wengi wana iman na chama cha democrasia na maendeleo ila wajanja wanaoona mbali wameanza kuwa kimya maana isije ikawa unamsema MTU ambaye Siku za baadae ndo bosi wako wa chama, unaweza kumsema akkwa chama kingine kumbe anakuka kuwa boss wako na mnakaa vikao pamoja, hivyo ni heri kuwa mkimya,

Siku za karibuni imeibuka issue ya mnyika kuwa kimya au kukanusha, kiutaratibu hashinikizwi na MTU kutamka chochote, ila wanachama wasiojua kusoma dalili wanadhan kuna jipya tena, tutumie njia ndogo tu kujiuliza he mnyika kama yuko kimya anaweza kuwa busy na mambo yake au kaamua tu

Je anashiriki shughuli zinazoendelea za kichama, kama vile maafari mbalimbali hata kama yamepigwa marufuku lakin walau angeonekana kama kina mwalimu, au wengine watajiuliza je mbona wanapoziba midomo na tishu mnyika hatokei?

Sababu zinazo weza kuwa zimemfanya kuwa kimya yaweza kuwa moja wapo
1. Ana aibu juu ya alivyomsema lowassa nyuma
2. Hakubaliani na chama kinavyoendeshwa,
3. Yuko busy na shughuli za jimbo
4. Labda mgao tuliosikia wa billion katika ujio wa lowassa hakupata
5. Yuko busy na shule anajiendeleza
6. Kaumia kuukosa ukatibu mkuu labda ,
7. Anashauriwa na dk slaa
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,275
Likes
30,001
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,275 30,001 280
John Mnyika na Halima Mdee ni Vijana walioamua kwa dhati kabisa kutoka ndani ya sakafu ya Mioyo yao kupinga Ufisado na Mafisadi popote walipo bila ya kujali athari za kisiasa zitakazowakabili.
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,258
Likes
623
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,258 623 280
umeacha kuhoji kazi za Katibu Mkuu Wa mfukoni unahoji mmnyika. ila hili chadema hamlioni ingekuwa CCM mishipa ingewatoka vilivyo
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,275
Likes
30,001
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,275 30,001 280
Ndugu wasomaji inahitaji umakini sana kuweza kucheza na siasa za Tanzania nchi yenye mazingaombwe katika kila chama,
Ukianza na CCM wana mazingaombwe yao tena yanatisha sana, na sina haja ya kuyataja maana yanajulikana,
CHADEMA mazingaombwe maarufu yamechezwa na wanachama hasa wa ngazi za juu sana , najiuliza, kulikuwa na haja gan ya kutokubaliana mwanzo kabla ya ujio wa bwana lowassa, ambaye ni icon kwa sifa flan flan hapa Tanzania?

Wengi tulianza na bado wengi wana iman na chama cha democrasia na maendeleo ila wajanja wanaoona mbali wameanza kuwa kimya maana isije ikawa unamsema MTU ambaye Siku za baadae ndo bosi wako wa chama, unaweza kumsema akkwa chama kingine kumbe anakuka kuwa boss wako na mnakaa vikao pamoja, hivyo ni heri kuwa mkimya,

Siku za karibuni imeibuka issue ya mnyika kuwa kimya au kukanusha, kiutaratibu hashinikizwi na MTU kutamka chochote, ila wanachama wasiojua kusoma dalili wanadhan kuna jipya tena, tutumie njia ndogo tu kujiuliza he mnyika kama yuko kimya anaweza kuwa busy na mambo yake au kaamua tu

Je anashiriki shughuli zinazoendelea za kichama, kama vile maafari mbalimbali hata kama yamepigwa marufuku lakin walau angeonekana kama kina mwalimu, au wengine watajiuliza je mbona wanapoziba midomo na tishu mnyika hatokei?

Sababu zinazo weza kuwa zimemfanya kuwa kimya yaweza kuwa moja wapo
1. Ana aibu juu ya alivyomsema lowassa nyuma
2. Hakubaliani na chama kinavyoendeshwa,
3. Yuko busy na shughuli za jimbo
4. Labda mgao tuliosikia wa billion katika ujio wa lowassa hakupata
5. Yuko busy na shule anajiendeleza
6. Kaumia kuukosa ukatibu mkuu labda ,
7. Anashauriwa na dk slaa
Miaka miwili iliyopita sababu namba nane ingekuwa Zitto anatumika kumrubuni.
 
DR.RWEYENDERA

DR.RWEYENDERA

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
402
Likes
351
Points
80
Age
30
DR.RWEYENDERA

DR.RWEYENDERA

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
402 351 80
Hatuchelewi kumwita msaliti
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Ujio wa kubwa la mafisadi limemkera Mnyika
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,147
Likes
4,876
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,147 4,876 280
Mnyika alimkataa Lowassa
Hata kumnyima cheo cha KATIBU MKUU ni kama adhabu
Mbowe muombeni msamaha Mnyika then mumuondoe huyu Katibu wenu uchwara
 
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
12,147
Likes
4,876
Points
280
Malafyale

Malafyale

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
12,147 4,876 280
Tokea lini umekuwa mwana Chadema wewe kiazi? Chadema hatuna kiongozi uchwara labda huko ccm na mwenyekiti wenu mtarajiwa.
CCM wabovu
CHADEMA wabovu zaidi

Mabadiliko yenu mliyo yaita eti kubadili gia angani ndiyo yameizika CHADEMA!Sasa wala hamueleweki sera yenu ni nn!Kwenye kupinga ufisadi hampo na kwenye kueneza utawala bora hampo pia

Katibu Mkuu wa CHADEMA ni kiongozi UCHWARA kabisa
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,528
Likes
4,177
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,528 4,177 280
Chadema hakukaliki
By Vuta Nkuvute wa Chadema (safarini Hai kwa sasa)
 
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
1,367
Likes
1,005
Points
280
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
1,367 1,005 280
Ukiona mawazo yako yanatofautiana na umma kama ni ya manufaa toa ushauri sio kukaa kimya.

Pia mtu halazimishwi kukaa katika chama .
Mwanasiasa ni mwananchi kama wananchi wengine anaweza kuacha Siasa ukafanya kazi nyingine .
 
C

chigulubedu

Senior Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
126
Likes
75
Points
45
Age
38
C

chigulubedu

Senior Member
Joined Jul 3, 2016
126 75 45
Nilikuwa sijui kama ni KATIBU MKUU uchwara, ahsanteni kwa kunifahamisha.
 
The Greater Man

The Greater Man

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,092
Likes
3,162
Points
280
The Greater Man

The Greater Man

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,092 3,162 280
ukawa mwendo mdundo hatubembelezi mtu! kama kuondoka waliondoka kina Slaa na lipumba tena kipindi kigumu mnoo! lakini ukawa tuliwabana sana CCM hadi kufanikiwa kuwa na wawakilishi wengi kuliko kipindi chochote! nadhani ni mashaidi?!
Kama Mnyika naye karubuniwa siyo mbaya Ila Akae Akijua Wazi UKAWA IPO NA ITAENDELEA KUWEPO! hata yeye alikikuta chama kwahiyo kukiacha ni hiyari yake napia nasikitika kwa UNAFIKI WAKE KAMA HALIKUWA HAMTAKI BWANA LOWASSA KWA NINI HAKUSEMA hawali kama wenzie?!
 
DR.RWEYENDERA

DR.RWEYENDERA

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
402
Likes
351
Points
80
Age
30
DR.RWEYENDERA

DR.RWEYENDERA

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
402 351 80
Kazi aliyotumwa lowassa upinzani imeisha
 

Forum statistics

Threads 1,237,022
Members 475,398
Posts 29,275,841