Shugar mummy wapi?????


Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,632
Likes
478
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,632 478 180
Jamani na mimi nimechoka na mapenzi ya ubabaishaji sasa nahitaji mwanamke wa kunilea kistaarabu as a shugar mummy. Aliye serious ani PM for next step. Fist com first served.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
75
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 75 145
Jamani na mimi nimechoka na mapenzi ya ubabaishaji sasa nahitaji mwanamke wa kunilea kistaarabu as a shugar mummy. Aliye serious ani PM for next step na asiwe na umri zaidi ya 40 yrs.
Kijana, inaelekea hujui nini maana ya sugar mummy!
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Jamani na mimi nimechoka na mapenzi ya ubabaishaji sasa nahitaji mwanamke wa kunilea kistaarabu as a shugar mummy. Aliye serious ani PM for next step na asiwe na umri zaidi ya 40 yrs.
viumbe wa aina hii nna mashaka na uanaume wao...!!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
75
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 75 145
niko tayari kusahihishwa but tha is what i want.
What I meant is, normally sugarmommies are aged financially secured women, who are looking for toyboy like you. Someone below 40 doesn't fall into definition of sugarmommy. :)
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Jamani na mimi nimechoka na mapenzi ya ubabaishaji sasa nahitaji mwanamke wa kunilea kistaarabu as a shugar mummy. Aliye serious ani PM for next step. Fist com first served.

Unamdhalilisha Mungu kwa sababu hutaki kusimama kny nafasi yako kama mwanaume,pia unadhalilisha wazazi wako na wewe mwenyewe.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
Inaeleke kijana hana kazi maisha yamemwendea kombo ,keshakuwa kama wanamuziki wa kizaire wanaopendwa kubwebwa na mianamike sawa na mama zao,kwa kijana wa kitanzania ni aibu kutaka maisha ya kubebwa,kazi ziko nyingi si afadhali hata uchome mihogo au uoshe magari,kama uko Dar njoo Sinza nikupe kazi ya kuosha magari
 
MSWATI III

MSWATI III

Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
91
Likes
37
Points
25
MSWATI III

MSWATI III

Member
Joined Nov 16, 2010
91 37 25
Pole brother, unahitaji maombi mazito.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Achana na shugamamiz................
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Akulee au mleane?
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,632
Likes
478
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,632 478 180
What I meant is, normally sugarmommies are aged financially secured women, who are looking for toyboy like you. Someone below 40 doesn't fall into definition of sugarmommy. :)
if that is the case then it is what i really want.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
here we goes again....
 
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
868
Likes
49
Points
45
Gudboy

Gudboy

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
868 49 45
kuna jamaa mmoja alitokewa na sugarmummy akalishwa hadi kasema basi, kapewa bia hadi kasema inatosha, mama akamuuliza nini tena unataka kijana wangu mzenzi nikupe ili ukanishughulikie vizuri, kijana akajibu "NITAFUTIE BASHA AKANI**** " Mama akasema kwa heri kumbe nimeopoa kishoga
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Kuwa na Mashori wengi si kipimo cha Urijali, kama mwanaume wa kweli, nyumbani wapate Ugali


nimeipenda hii,nadhani kwa njia moja au nyingine inaweza mfaa mtoa mada wetu,mi sina cha kumwambia coz neno la kanisani leo limefanya niwe mpole kidogo.
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,632
Likes
478
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,632 478 180
Inaeleke kijana hana kazi maisha yamemwendea kombo ,keshakuwa kama wanamuziki wa kizaire wanaopendwa kubwebwa na mianamike sawa na mama zao,kwa kijana wa kitanzania ni aibu kutaka maisha ya kubebwa,kazi ziko nyingi si afadhali hata uchome mihogo au uoshe magari,kama uko Dar njoo Sinza nikupe kazi ya kuosha magari
ahsante mkuu but i'm not lyk that.
 

Forum statistics

Threads 1,236,114
Members 474,999
Posts 29,247,165