Shs. 2 bilioni zatengwa kugharamia Tathmini ya Athari za Mazingira 2016/2017


Daniel Mbega

Daniel Mbega

Verified Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
331
Likes
165
Points
60
Daniel Mbega

Daniel Mbega

Verified Member
Joined Mar 20, 2013
331 165 60
kilimo-jpg.360631

SERIKALI imetenga jumla ya Shs. 2 bilioni kama kianzio kwa lengo la kusimamia mkakati wa kufanya tathmini za athari za mazingira kwa mwaka wa fedha 2016/2017.

Ili kukabiliana na changamoto za mazingira, Waziri wa Nchi katika Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mzingira), January Makamba alibainisha kuwa, Serikali kupitia Wizara yake imeutengea Mfuko wa Taifa wa Mazingira vyanzo vya mapato yanayokadiriwa kufikia Shs. 100 bilioni ikiwa ni juhudi za kugharamia mpango wa tathmini wa athari na mipango mingine ya mazingira.

Hatua hiyo ni katika kutekeleza mkakati wa miaka mitano wa mazingira ambao unaanza kutekelezwa kuanzia mwaka 2016 hadi 2021 na unakadiriwa kugharimu ...

Soma zaidi hapa=> http://www.fikrapevu.com/shs-2-bilioni-zatengwa-kugharamia-tathmini-ya-athari-za-mazingira-20162017/
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,977
Likes
1,386
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,977 1,386 280
Wananchi wengi wanategemea mkaa kama nishati ya kupikia....

Kwa nini bei ya gesi ya kupika ni juu hivi?
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333