• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

"Show za uchochoroni". Kwanini msanii akipiga show mkoa wowote Tanzania tunasema hivi?

Z

ze keke

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
395
Points
250
Z

ze keke

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
395 250
Kuna shida sehemu. Kwanini wasanii tunawasapoti sisi lakini wakija kupiga show kwenye mikoa yetu mnawaponda kuwa ni za uchochoroni. Kwanini sapoti tuwape sisi show mpige Ulaya? Mbona Marekani hawaji kupiga kwetu wanakomaa kwao.

Kama insue ni pesa mbona mahesabu yanaonyesha msanii akitoza kiingilio cha 10000 wakiingia watu 20000 hiyo no millioni Mia2. Big up Kondeboy kwa kutuburudisha hapahapa bongo
 
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
3,121
Points
2,000
Slowly

Slowly

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
3,121 2,000
Show ya wap hyo ya watu 20000 kwa 10000, konde boy Hawezi kufanya hcho kitu
 

Forum statistics

Threads 1,404,676
Members 531,690
Posts 34,460,953
Top