shoot kulia! shoot kuliaa!!!

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
5,029
5,351
Ni aje wna JF!!! ni mimi mwenyewe Konkolinko Mtambo Wa Chuma, wana FJ naomba mnipokeee.........
 

papason

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
5,029
5,351
Karibuu sanaaa ila jamvii hili halirusu ndumu, majani,mary jane,msuba, mnelii,bangili etc
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom