Shoka moja mbuyu chini, Lissu na Zitto kimya hadi muda hii!

Status
Not open for further replies.

Martin George

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
1,694
2,000
Nilitegemea hadi muda hii wale wasomi machachali pale bungeni wangekuwa wamesema japo neno, kuhusiana na uwasilishaji wa ripoti ya 2 ya makanikia ukitilia maanani huo ni uwanja wao wa nyumbani kitaaluma. Swali langu kwao ni moja tu, Acacia haijasajiliwa kisheria hapa nchini je wao kama wabunge makini na hasa Zitto aliyekuwa boss wa PAC kwa muda mrefu hawakuwahi kulijua hiki?!! Maana shoka limepigwa Brela mbuyu(Acacia) chaaaaalii.
 

successor

JF-Expert Member
Oct 25, 2012
3,061
2,000
CCM ni wanafiki sana. Na hakika Mungu hawezi kuwasamehe kwa maovu yote mliyoyafanya kwenye nchi hii.
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,187
2,000
Nilitegemea hadi muda hii wale wasomi machachali pale bungeni wangekuwa wamesema japo neno, kuhusiana na uwasilishaji wa ripoti ya 2 ya makanikia ukitilia maanani huo ni uwanja wao wa nyumbani kitaaluma. Swali langu kwao ni moja tu, Acacia haijasajiliwa kisheria hapa nchini je wao kama wabunge makini na hasa Zitto aliyekuwa boss wa PAC kwa muda mrefu hawakuwahi kulijua hiki?!! Maana shoka limepigwa Brela mbuyu(Acacia) chaaaaalii.
 

Nemesis

JF-Expert Member
Feb 13, 2008
4,683
2,000
Tunapotezwa na mambo binafsi badala ya umma, tunapenda vioja badala ya hoja, tunachukulia utani na mashindano yasiyo na maana kila kitu hata uhai wetu. Shame on us.
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,107
2,000
Yaani nyinyi badala ya kufanya mambo yenu msafishe chama chenu kilichohusika na skendo zote ndo kwanza mnawafatilia kina cdm
 

yomboo

JF-Expert Member
May 9, 2015
6,144
2,000
Nilitegemea hadi muda hii wale wasomi machachali pale bungeni wangekuwa wamesema japo neno, kuhusiana na uwasilishaji wa ripoti ya 2 ya makanikia ukitilia maanani huo ni uwanja wao wa nyumbani kitaaluma. Swali langu kwao ni moja tu, Acacia haijasajiliwa kisheria hapa nchini je wao kama wabunge makini na hasa Zitto aliyekuwa boss wa PAC kwa muda mrefu hawakuwahi kulijua hiki?!! Maana shoka limepigwa Brela mbuyu(Acacia) chaaaaalii.
IMG_20170612_220800_832.jpg


Toa pumba zako hapa

Eti kampuni haijasajiliwa huko DSE imefikaje??

Bank account zina fanyaje kazi ??

Wizara inayotoa leseni ilitoa leseni kwa docs zipi

Tra wanapataje kodi ya mapato kama hawana tin number??

PAYE zinalipwaje ??

Taifa LA wajinga always wajinga
 

Duduwasha

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
5,714
2,000
Katika Mshangao leo ni kusikia hawana usajili so uzembe ni Serikali sio Accacia
 

mwanadome

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
4,086
2,000
Kimsingi nashangazwa sana na ujasiri wa chama tawala kujisifu katika hili.

Hivi ni kipi kilicho letwa na tume ambacho hakijazumgumzwa na upinzani?,(mapendekezo ya tume).

Miaka yote kilio iliku ni mikataba ya hovyo iliyoingiwa na watawala,pamoja na sheria mbovu za madini zilizo pitishwa na hawa wagonga meza wetu.

Kwamba wamesahau jinsi akina zitto na mnyika walivyo tolewa bungeni kwa kukutaaa huuu wizi unaoratibiwa kwa karibu na chama tawala!.
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
10,256
2,000
Nilitegemea hadi muda hii wale wasomi machachali pale bungeni wangekuwa wamesema japo neno, kuhusiana na uwasilishaji wa ripoti ya 2 ya makanikia ukitilia maanani huo ni uwanja wao wa nyumbani kitaaluma. Swali langu kwao ni moja tu, Acacia haijasajiliwa kisheria hapa nchini je wao kama wabunge makini na hasa Zitto aliyekuwa boss wa PAC kwa muda mrefu hawakuwahi kulijua hiki?!! Maana shoka limepigwa Brela mbuyu(Acacia) chaaaaalii.
kama samaki kajirusha mwenyewe hadi nje, tuongee nini tena.?
 

yomboo

JF-Expert Member
May 9, 2015
6,144
2,000
Katika Mshangao leo ni kusikia hawana usajili so uzembe ni Serikali sio Accacia
Which means hata nchi sio salama

MTU anafanyaje biashara miaka 18 bila usajili duh , kweli najuta kuazliwa taifa hilo
 

kandawe

JF-Expert Member
Jun 24, 2013
1,138
2,000
Nilitegemea hadi muda hii wale wasomi machachali pale bungeni wangekuwa wamesema japo neno, kuhusiana na uwasilishaji wa ripoti ya 2 ya makanikia ukitilia maanani huo ni uwanja wao wa nyumbani kitaaluma. Swali langu kwao ni moja tu, Acacia haijasajiliwa kisheria hapa nchini je wao kama wabunge makini na hasa Zitto aliyekuwa boss wa PAC kwa muda mrefu hawakuwahi kulijua hiki?!! Maana shoka limepigwa Brela mbuyu(Acacia) chaaaaalii.
Nani kakudanganya hawajasajiliwa?
Soma acha kucopy kila kinachosemwa...
 

peterwapeter

JF-Expert Member
Jun 17, 2013
531
500
Ni mpumbavu pekee ndie aneweza kubeza mchango wa Lisu kwenye mapendekezo ya kamati ya pili.

Nadhani kukaa kwake kimya ni kuwa ametosheka kuwa alichokuwa anakisema ndio hicho kimewasilishwa na kamati

Ngoja tumsubiri ila kwa hili nampa big up japo sijawahi kuwa shabiki wake.

Tatizo ni mikataba na watendaji wetu
 

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
187,524
2,000
Nilitegemea hadi muda hii wale wasomi machachali pale bungeni wangekuwa wamesema japo neno, kuhusiana na uwasilishaji wa ripoti ya 2 ya makanikia ukitilia maanani huo ni uwanja wao wa nyumbani kitaaluma. Swali langu kwao ni moja tu, Acacia haijasajiliwa kisheria hapa nchini je wao kama wabunge makini na hasa Zitto aliyekuwa boss wa PAC kwa muda mrefu hawakuwahi kulijua hiki?!! Maana shoka limepigwa Brela mbuyu(Acacia) chaaaaalii.
Ukiona mbege imetulia ujue haijaiva
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom