Shocking News: OIL just hit $100 a barrel!

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,558
0
Sina link yoyote at the moment lakini najua hii itakuwa na implication kubwa sana kwenye siasa Tanzania

Rais wetu mheshimiwa JK sijui amejiandaa vipi na bei za vyakula na services kuongengezeka na political fall out sijui itakuwa vipi (assuming wapinzani kama tunao) wata milk vipi hii situation
 

Pundit

JF-Expert Member
Feb 4, 2007
3,740
1,225
Sadly about 30% of that is due to market speculation.The true price of oil should be in the $ 60's range.
 

Invisible

Robot
Feb 11, 2006
9,110
2,000
Rais wetu mheshimiwa JK sijui amejiandaa vipi na bei za vyakula na services kuongengezeka na political fall out sijui itakuwavipi (assuming) wapinzania wanaweza kuhimili vipi hii situation
I see, nahisi gharama Tanzania kupanda na balaa la njaa kuwakumba wananchi. Hali si nzuri kabisa. Mungu aepushe dhahma hizi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom