Shirika la ndege la Uganda kuanza kupata faida 2029

N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,690
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,690 2,000
Haaa uuwiii eti shirika la ndege litaanza kupata faida baada ya miaka 10,hii ni baada ya kufufuliwa,mbona sisi ATCL imepiga faida ya 29 billions ndani ya mwaka mmoja tena hayo maneno yamesemwa na Rais wetu kipenzi ambaye ni msemakweli mpenzi wa Mungu.Mje TZ mjifunze jinsi faida zinavyopigwa,serikali kwani inapataga hasara?
capture-png.1105580
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,668
Points
2,000
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,668 2,000
fb_img_1558610052612-jpg.1105582

Imeelezwa kwamba Shirika lilofufuliwa la ndege la Uganda linatarajiwa kuanza kutengeneza faida mwa 2029.

Kwa mujibu wa Mkurugenzi Mkuu wa Shirika hilo, Cornwell Muleya, shirika hilo litahitaji kujenga imani ya wateja wake ili waweze kuliamini.

Pamoja na kufufuliwa, kupata ndege mpya na kupewa ruzuku na serikali ya Rais Yoweri Museveni, bado litahitaji kipindi cha miaka kumi ili kuweza kujiendesha lenyewe. #BigData
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,876
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,876 2,000
ATCL imekufa ikiwa imeacha madeni, imefufuliwa kwa kununuliwa ndege mpya kadhaa. Ripoti ilotolewa inaonesha ATCL imepunguza deni. Maanake ATCL ina operate kwa faida, mana kama ingekuwa inapata hasara, deni lingeongezeka.
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,738
Points
2,000
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,738 2,000
Umewahi pewa mchanganuo wa operational cost ukajua na faida yao?
ATCL imekufa ikiwa imeacha madeni, imefufuliwa kwa kununuliwa ndege mpya kadhaa. Ripoti ilotolewa inaonesha ATCL imepunguza deni. Maanake ATCL ina operate kwa faida, mana kama ingekuwa inapata hasara, deni lingeongezeka.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,804
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,804 2,000
Hao wapo halisia. Tanzania mnadanganyana.
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,876
Points
2,000
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,876 2,000
Umewahi pewa mchanganuo wa operational cost ukajua na faida yao?
Ukiweza kulipa madeni yako na biashara yako isiathirike basi maana yake unapata faida. Vyenginevyo deni lingeongezeka. Wewe wamekupa mchanganuo wa operational cost unipe niuone?
 
Jahman85

Jahman85

Senior Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
103
Points
225
Jahman85

Jahman85

Senior Member
Joined Jul 23, 2018
103 225
Na ATCL ikifa kabla ya ilo la Uganda uje hapa chaaap uanzishe uzi kama huu, kukurupuka na hizi njaa kubaya sana..
 
chase amante

chase amante

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2018
Messages
2,412
Points
2,000
chase amante

chase amante

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2018
2,412 2,000
Kwetu faida,haiwekwi hadharani
 

Forum statistics

Threads 1,304,897
Members 501,583
Posts 31,531,073
Top