Shirika La Mionzi Ya Atomiki Lakuta Mionzi Ya Nyuklia Kwenye Jengo Nchini Iran Lililotajwa Na Ripoti Ya Netanyahu Mwaka Jana.

MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
2,299
Points
2,000
MTOTO WA KUKU

MTOTO WA KUKU

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
2,299 2,000
lauzi96

lauzi96

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2014
Messages
381
Points
1,000
lauzi96

lauzi96

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2014
381 1,000
Hao Israel wanamakombola ya nuclear kibao na kwenye mikataba ya kuzuia usambaaji wa silaha za nuclear hataki kusaini hila hataki wenzake wawe nazo kila mtu aharibu zake itakuwa safi kama ww unazo acha wengine pia wawe nazo
 
lauzi96

lauzi96

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2014
Messages
381
Points
1,000
lauzi96

lauzi96

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2014
381 1,000
Kumbuka vita ya Iran na Iraq
Nakumbuka Iraq alisaidiwa na west wote akiwemo USA na silaha za sumu alipewa lakini vita ilikuwa miaka 8 na hapo kabla ya vita Iran ilikuwa tayari kwenye vikwazo lakini Iraq alipoteana ww unafikiri Kwann Israel kila siku anapga Syria lakini Iran haendi unafikiri hana akili au hukumbuki Iraq alivyotaka kutengeneza nuclear Israel alifanya nn?mbona haendi Iran na anajua mitambo ilipo haendi kupiga.
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
1,800
Points
2,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
1,800 2,000
Ndio Iran inayo Nuclear, waache kubwekabweka washambulie
 
H

Hishakiye1974

Senior Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
175
Points
250
H

Hishakiye1974

Senior Member
Joined Jan 1, 2012
175 250
Binafsi,naamini malengo yaliyopangwa yatatimia Kama SI leo Basi kesho. Kwa kuwa Irani Ni Kati ya nchi zinazotakiwa kubadilishwa mrengo, Kama ilivyo kwa Syria,Basi Marengo yatatimia iwe kwa mazungumzo ama kwa misuguano.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,268
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,268 2,000
Nakumbuka Iraq alisaidiwa na west wote akiwemo USA na silaha za sumu alipewa lakini vita ilikuwa miaka 8 na hapo kabla ya vita Iran ilikuwa tayari kwenye vikwazo lakini Iraq alipoteana ww unafikiri Kwann Israel kila siku anapga Syria lakini Iran haendi unafikiri hana akili au hukumbuki Iraq alivyotaka kutengeneza nuclear Israel alifanya nn?mbona haendi Iran na anajua mitambo ilipo haendi kupiga.
Hadi sasa Iran Haitaki vita kwa sababu itapoteza,kinachofanyika kwa sasa anajitutumua kama baba mwenye mji wake anayejitutumua kulinda familia yake
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,825
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,825 2,000
Hadi sasa Iran Haitaki vita kwa sababu itapoteza,kinachofanyika kwa sasa anajitutumua kama baba mwenye mji wake anayejitutumua kulinda familia yake
Sio kwamba atapoteza bali maafa yatakuwa makubwa sana mashariki ya kati. Hicho ndicho anachomaanisha Iran. Ila amewapa ruhusa kujaribu ni bure(kwa vitendo lakini).
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
6,268
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
6,268 2,000
Sio kwamba atapoteza bali maafa yatakuwa makubwa sana mashariki ya kati. Hicho ndicho anachomaanisha Iran. Ila amewapa ruhusa kujaribu ni bure(kwa vitendo lakini).
Mkuu zile ni kauli tu,ni sawa na kusema sisi si masikini wakati ni masikini;na kinachofanyika sasa hivi wanatengenezewa mazingira ya wao kuvamiwa...ndio maana wataalamu wanapambana kutoa ripoti
 
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2018
Messages
1,825
Points
2,000
Hammaz

Hammaz

JF-Expert Member
Joined May 16, 2018
1,825 2,000
Mkuu zile ni kauli tu,ni sawa na kusema sisi si masikini wakati ni masikini;na kinachofanyika sasa hivi wanatengenezewa mazingira ya wao kuvamiwa...ndio maana wataalamu wanapambana kutoa ripoti
Hayo anayozungumziwa Iran yameanza leo kwani? Vita si jambo rahisi kama unavyodhani hususan kama unayetaka kupambana naye anao msuli wa kukabiliana nawe.

Marekani amemjaribu Muajemi mara nyingi kwa vitendo kuanzia kwa kuwapeleka makomandoo wake ili awaokoe raia wake, katika hili Us alishindwa. Kaitumia Iraq na kuipa zana na mbinu kupambana na Iran, kati hili Us alishindwa. Drones zake za kijasusi za hali ya juu! Ameziingiza kwenye anga ya Iran zikalipuliwa na hili kalifanya ndani ya miaka tofauti lakini bado Us aliendelea kushindwa.

Kundi analolidhamini Iran la Hizbullah huwa linamtoa jasho israel na ukitaka kujua hili rejelea vita iliyopiganwa baina ya Israel na Hizbullah. Mwaka 1982 Lebanon na Israel war jeshi la nchi ya Lebanon lilizidiwa na Israel, Kundi la Hizbullah likaingilia kati likabadili mchezo wote na wakaikomboa nchi yao ya Lebanon. Mwaka 2006 walipigana tena kati ya nchi ya Israel na kundi la Hizbullah. Israel ilipigwa na huu ni ukweli mchungu.

Sasa wewe mwenzangu unamuangaliaje Muiran? Umejaribu kumuangalia naye yupoje?
 
B

Bwana Utam

Senior Member
Joined
Feb 15, 2016
Messages
134
Points
250
B

Bwana Utam

Senior Member
Joined Feb 15, 2016
134 250
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
31,985
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
31,985 2,000
So what. ?!!! Wapuuzi tu hao. .. vibaraka wa USA
 
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
1,800
Points
2,000
STRUGGLE MAN

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
1,800 2,000
Anajitutumua kivipi? Kujilinda ni jukumu la kila nchi duniani, ata Tz yako haitaki vita na ina jukumu la kujilinda, au ww ulitaka Iran ikae kiboyaboya? Iran wana haki ya kuangalia vyema usalama wao dhidi ya ngurue pori
Hadi sasa Iran Haitaki vita kwa sababu itapoteza,kinachofanyika kwa sasa anajitutumua kama baba mwenye mji wake anayejitutumua kulinda familia yake
 

Forum statistics

Threads 1,316,005
Members 505,466
Posts 31,876,263
Top