Shinyanga: Ofisa wa NIDA mbaroni kwa kutoza wananchi Tsh 30,000 ili kuwapatia namba

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
7,069
2,000
Mushi ajiandae kujibu kwa nini amehujumu uchumi na kutakatisha elfu 30. Halafu huyu mchaga pori alivyomjinga alikua wanawasiliana ns hilo popoma jingine kwa sms kutumia simu yake.
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
12,191
2,000
Mushi ajiandae kujibu kwa nini amehujumu uchumi na kutakatisha elfu 30. Halafu huyu mchaga pori alivyomjinga alikua wanawasiliana ns hilo popoma jingine kwa sms kutumia simu yake.
Mushi unatumiaje teknolojia kwa mambo ya upigaji? Ngoja afunguliwe kesi ya utakatishaji wakati hata sabuni na maji hakua navyo
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
7,069
2,000
Mushi umeniangusha mie shangazi mkubwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mamndenyi happy new year.
Hata wewe umeshangazwa na vitendo vya mtani wetu? Anapiga halafu annacha evidence TCRA na Tigo/Airtel. Mchaga wa wapi huyu anavamia fani bila kuuliza.
Sijui kama kuna aliyempelekea mtori au supu ya utumbo wa mbuzi leo. Maana ukifika pale polisi watajisemea, huyu ndio mwenye ndugu yake boya
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
14,079
2,000
Mamndenyi happy new year.
Hata wewe umeshangazwa na vitendo vya mtani wetu? Anapiga halafu annacha evidence TCRA na Tigo/Airtel. Mchaga wa wapi huyu anavamia fani bila kuuliza.
Sijui kama kuna aliyempelekea mtori au supu ya utumbo wa mbuzi leo. Maana ukifika pale polisi watajisemea, huyu ndio mwenye ndugu yake boya
Haya ya rushwa nida tumepiga kelele tangu 2010 hakuna linalofanyika, na hapa asingekamatwa na dc angepeta tu
 

eddy

JF-Expert Member
Dec 26, 2007
14,079
2,000
Mushi unatumiaje teknolojia kwa mambo ya upigaji? Ngoja afunguliwe kesi ya utakatishaji wakati hata sabuni na maji hakua navyo
Huu Ni mgao mrefu usijeshangaa dc ndio akawajibishwa kwa kutibua ulaji, siumeona hili zoezi haramu lilivyokuwa linapuliziwa zumari
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
7,069
2,000
Haya ya rushwa nida tumepiga kelele tangu 2010 hakuna linalofanyika, na hapa asingekamatwa na dc angepeta tu
Wenzake kule kwa Jerry Muro walijiongeza wakaiba mashine wakawa wanasajili watu kwenye vichaka huyu anachukua 30 thou na ushahidi juu. Aisee acha akapumzike kwenye gesti ya bure.
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,705
2,000
Kumbe ni Mushi bhasi sina hoja tena.....


Sent from my iPhone using Tapatalk
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom