Shinyanga: Mume aua mkewe na kisha kujilipua ndani ya nyumba kwa Petroli baada ya Wazazi wake kuvunja Ndoa yao

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
10,743
2,000
Watu wenye hasira na imani kali kama hawa tunatakiwa tuwatumie kuing'oa CCM madarakani.

Hapo ndipo unapokosea. Inatakuwa kuuvaa ujasiri huu na si kuwatumia wengine.

Ndiyo maana maandamano yanaitishwa wengine wanasubiri wengine waende.

Wengine wapi sasa?
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
4,918
2,000
It's like blaming a gun for killing people....

Watu tupende kuwa responsible, ukifanya jambo ni wewe uliyefanya hizo excuses ni kujifariji tu....
 

workshop

JF-Expert Member
Oct 16, 2020
298
500
Mwanamke miaka 25,,watoto watatu ndani ya ndoa,,,hata hivyo msichana aliolewa akiwa mtoto
 

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
3,012
2,000
Serikali rasmisheni gongo lile eneo gongo ndopombe ya kienyeji inapikwa waziwazi kama comoni yetu kule iringa au mnaziwetu ligunga tunduri au bunju .
 

GEMBESON

JF-Expert Member
Apr 15, 2012
1,153
2,000
Jambo jema ni kwamba watoto wapo salama. Ila tukio la kikatili la wazazi wao bado litabaki mioyoni mwao
 

Kijana wa jana

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
10,948
2,000
Huyu jamaa kakosea Sana, angeenda kujilipua yeye na wakwe zake
Sio wakwe wamevunja ndoa yake bali ni wazazi wake.
Mimi naona angejilipua na wazazi wake sema dakika chache kabla marehemu hajafa niliongea nae kumshauri ajilipue na wazazi wake akawa hataki kwa kisingizio atamwachaje huyo mwanamke akaliwe na mwanaume mwingine?
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,410
2,000
Aidha Kamanda ametoa wito kwa wazazi, kuacha kuingilia ndoa za watoto wao, pamoja na wanandoa kuacha kujichukulia sheria Mkononi, na pale penye migogoro bali watafute ufumbuzi kwa kufuata sheria
Matamko tumezaliwa tunayasikia, tumekuwa tunayasikia na sasa tunazeeka tunaendelea kuyasikia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom