Shinyanga: Mume aua mke wake kwa Panga akimtuhumu kusaliti Ndoa yao

Dalmine

JF-Expert Member
Sep 8, 2016
5,759
2,000
Simiyu again,,, mke amuuwa mumewe

Baada ya cku ngapi 2tackia Kilimanjaro again
 

Kalunya

JF-Expert Member
Oct 5, 2021
1,696
2,000
Wanawake wakorofi na wababe sio kwamba awawapendi waume zao wanawapenda Sana waume zao na ni waaminifu Sana kwenye ndoa,shida ni ile roho ya ukorofi iliyo ndani yao ndo inatenda kazi.
Mwanadamu ni roho.Roho ndio utenda kazi
 

nizakale

JF-Expert Member
Oct 23, 2019
2,679
2,000
Pia kuthibitisha kama muuaji ana akili timamu
Kesi ni process mkuu lazima watafutwe mashahidi zaidi ya mmoja aliyeshuhudia tukioa sio kuambiwa, Polisi walienda baada ya mtuhumiwa kujipeleka so lazima wajiridhishe watachoiambia mahakama, na ushahidi wao usiache shaka.
 

Dalmine

JF-Expert Member
Sep 8, 2016
5,759
2,000
Wanawake wanaweza wakiwezeshwa
images (10).jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom