Shinyanga hatuna umeme siku ya sita leo, Meneja TANESCO upo wapi?

chollemadulu

JF-Expert Member
Dec 8, 2013
222
225
Sisi wananchi kishapu kata ya maganzo hatuna umeme leo siku sita tunalala giza meneja upo kimya kama meshindwa kutuwashia umeme kwa wakati toa taarifa sasaivi haieleweki lini mtawashia sijui mtafidia gharama zetu tunazo tumia kukunua mafuta sasa nashauli wizara husika ilione hili tatizo kubwa kwao asanteni
 

MWALLA

JF-Expert Member
Dec 12, 2006
15,826
2,000
Sisi wananchi kishapu kata ya maganzo hatuna umeme leo siku sita tunalala giza meneja upo kimya kama meshindwa kutuwashia umeme kwa wakati toa taarifa sasaivi haieleweki lini mtawashia sijui mtafidia gharama zetu tunazo tumia kukunua mafuta sasa nashauli wizara husika ilione hili tatizo kubwa kwao asanteni
TANESCO
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,040
2,000
Sisi wananchi kishapu kata ya maganzo hatuna umeme leo siku sita tunalala giza meneja upo kimya kama meshindwa kutuwashia umeme kwa wakati toa taarifa sasaivi haieleweki lini mtawashia sijui mtafidia gharama zetu tunazo tumia kukunua mafuta sasa nashauli wizara husika ilione hili tatizo kubwa kwao asanteni
Mbunge wa Kishapu ni CCM,
Endeleenii kubaki bila umeme hata kwa Karne hii yote ikiisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom