Shinyanga: DC alowaweka Korokoroni masaa 48 Watetezi wa Haki za binadamu, akaliwa kooni | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shinyanga: DC alowaweka Korokoroni masaa 48 Watetezi wa Haki za binadamu, akaliwa kooni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Jul 16, 2017.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2017
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,859
    Likes Received: 6,266
    Trophy Points: 280
    WATETEZI WAWILI WA HAKI ZA BINADAMU WALIKAMATWA NA POLISI KATIKA WILAYA YA KISHAPU- MKOANI SHINYANGA.

    Watetezi wawili wa haki za binadamu wanaojihusisha na uwajibikaji wa jamii na secta ya madini walikamatwa na Maafisa wa Polisi katika Wilaya ya Kishapu- Mkoa wa Shinyanga. Bibi Anna Mushi na Nicolaus Ngelela waliokua wakifanya kazi kwa niaba ya shirika la Action for Democracy and Local Government (ADLG) lenye ofisi zake mjini Shinyanga walikamatwa tarehe 12 Julai 2017 wakati wakifanya semina ya kujenga uwezo kwa Mamlaka za Serikali za Mitaa zilizo karibu na maeneo yenye uwekezaji wa madini.

    Mkurugenzi Mtendaji wa shirika hilo Ndugu Jimmy Luhende aliiambia THRDC kuwa Shirika lake limekuwa likifanya semina katika vijiji kadhaa kuanzia tarehe 11 Julai 2017 na walikuwa karibu kukamilisha mpango huo kwa kutembelea vijiji vitano katika wilaya hiyo. Siku ya tukuo, baadhi ya wafanyakazi wa ADLG walifika mahali ambapo semina ilitakiwa kufanywa na kumuona Mkuu wa Wilaya akiwa amewasili eneo hilo akiwa na Maofisa wa Polisi.

    Mara baada ya semina hiyo kuanza Maofisa wa Polisi waliwakamata watetezi hao wa haki za binadamu kutoka ADLG kufuatia amri ya Mkuu wa Wilaya ya masaa 48. Ndugu Luhende alisema. Maofisa wa Polisi hawajathibitisha mashtaka dhidi ya Bibi Anna na Ngelela.

    Hata hivyo, inadaiwa kuwa Mkuu wa Wilaya ndiye aliyeamuru kukamatwa kwao kwa madai kuwa ofisi yake haikupewa taarifa kuhusu mkutano huo.

    THRDC leo imetoa kauli ya kukemea vitendo hivyo.


    My Take:

    Tuoneeni huruma tumetubu.
     
  2. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #41
    Jul 17, 2017
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 4,164
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hii tabia ya baadhi ya viongozi awamu ya 5 ni "Terrorism per se" Askari kamata polisi

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  3. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #42
    Jul 17, 2017
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 4,164
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Evolution inaendelea kwenye ubongo wako.
    Hayo uliyojiuliza ni obvious kwa binadam wa kawaida


    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  4. a

    amaninginana Member

    #43
    Jul 17, 2017
    Joined: Nov 7, 2015
    Messages: 12
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Bado kidogo maji tutayaita mma, is a matter of time tu


    ahaaaaaaaaaaaaaaaa aisee htr
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #44
    Jul 18, 2017
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 23,105
    Likes Received: 20,194
    Trophy Points: 280
    Huyo alipewa u DED
     
Loading...