Shindano la kuimba&kucheza la TBC 1 linaloitwa Club Raha Leo, nani analidhamini? Mshindi milioni 50.


sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Ni shindano bovu kuliko yote duniani, kati ya yale ya kutafuta wenye vipaji vya muziki.. Sijui washiriki wamewatoa wapi.. Mbaya zaidi zawadi ni kubwa mno, shilingi milioni 50!!!
Isijekuwa ni hela ya kodi zetu, maana hakuna matangazo ya wadhamini toka limeanza!

Majaji ni:
Masoud Masoud
Miriam Migomba
na wengine wawili..

Kinachoboa zaidi, kipindi kinarudiwa leo j3 asubuhi, badala ya kutangaza mambo ya msingi ya kitaifa muda huu!

Too local hii channel!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564