Shindano: Kama hujawahi kukomenti kwa emoji, jishindie 10,000/-.

Ncha Kali

JF-Expert Member
Sep 19, 2019
9,763
2,000
Nina uhakika nimeipata bila kipingamizi

IMG_2818.jpg

Ongeza bidii.
 

Trinity

JF-Expert Member
Jul 20, 2017
690
1,000
Nimechelewa lions uzi maana pesa yng kabisa hii, Mimi id ina umri wa mtu na sijawahi kutumia haina haya ya junior kia nitumie tu huo mpunga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom