Shime shime tuongeze madaraja ya elimu zetu

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Sep 19, 2012
498
250
Ilikuwa imezoeleka kuona matangazo ya kazi magazetini yakihitaji mtu mwenye bachelor akihitajika,na mara chache sana nimeona mtu mwenye diploma akihitajika


Ili kilichonichanganya leo,ni pale nilipoona tangazo likiwa katika hali ya BLACK AND WHITE,kwenye Nguzo ya umeme,ikihitaji mtu mwenye bachelor kama kigezo cha kupata kazi


Nilishtuka sana,kumbe bachelor sasa imeanza poteza umaarufu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom