Shilole atoa kauli nzito kuhusu Baba Levo, amfananisha na Mwanamke!!!

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,693
2,000
Nafikiri alimaanisha wamezoeana sana halafu hawa ni watani sana na ni watu wakaribu sana kwa hiyo ukizijali sana habari zao unaweza kupasuka kichwa bure....
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
2,999
2,000
Haya ndio madhara ya kuzidisha ukaribu na ke unashindwa kula mzigo eti rafiki huwo ni uboya
 

tashwishwi

JF-Expert Member
Sep 25, 2014
2,098
2,000
Utakuta wanataka kutoa single kwa hiyo wanatafuta kick. yale yale ya Msechu na AT
 

Mazigazi

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
8,846
2,000
Hahahah huyo baba levo ameyataka mwenyewe .

Hakunaga urafiki wa kawaida kati ya mwanaume na mwanamke
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom