shigongo ameshaanza kuuza gazeti kwa kuhususha kifo cha sharo millionea na ..................

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
19,402
Points
2,000

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
19,402 2,000
Hivi hawa watu wanonunuaga magazeti ya huyo kanjanja wanaakili timamu kweli..
Jana nimeona moja ya magazeti yake likiwa na kichwa cha habari:

"SHARO MILIONEA LAZIMA ALIKUWA AFE"
 

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,543
Points
2,000

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,543 2,000
Kibaya zaidi hata watu tunaowaita wasomi nao ni wateja wakubwa.
Si UDSM, UDOM, SAUT, TUMAINI, SJUT N.K.
Ongezea maofisini!!

Nafikiri inatoa picha sisi ni Taifa la watu gani........Pengine yanaakisi namna tulivyo!
 

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,090
Points
2,000

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,090 2,000
gazeti la KIU na SANI hayamilikiwi na Shigongo
NI VEMA MTAMBUE JAMAA ANAFANYA BIASHARA
NA MAGAZETI YAKE NI YA WATU MAALUM
ujaona na RISASI apo,ata kama ni biashara si kuandika habari za kizushi ili kuuza,mbona habari zipo nyingi tumeshachoka kila siku sasa hiv wajenz huru,ukipata pesa watasema ni sababu ya wajenz huru,ukiaga dunia pia wanasema
 

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,135
Points
2,000

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,135 2,000
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,390,099
Members 528,091
Posts 34,042,777
Top