Shida ya kusimamisha


BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
Jamani mimi nikifanya tendo la ndoa nyumbani ngoma inasimama barabara. Ila nikijaribu kupinga match za nje jogoo linagoma kabisa. Huwa naingia aibu kwani nikimwambia demu sina matatizo huwa inapiga kazi fresh ananiambia si upige mashine sasa maneno mengi ya nini? Imeshanitokea zaidi ya mara tatu na wanawake tofauti na wote wananitangaza mimi sisimamishi wakati mimi najua nasimamisha. Je nifanyaje? Kumuuliza ze wife nashindwa. Wana JF nipeni ushauri
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
Acha zinaa...
Mungu anakupa chance,ungeweza kuibua magonjwa toka kwa hao wadada!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Nyumba kubwa keshakuchezea, utaingia akili....
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,192
Likes
9,200
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,192 9,200 280
Unatafuta nini huko nje??
 
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,914
Likes
632
Points
280
coscated

coscated

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,914 632 280
kumbe mchawi unamjua afu unatuuliza si bora kwanza ungeanzia kwanza kumuuliza wife. Then kwanini utoke nje wakati una mke? Acha bana.
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
Jamani mimi nikifanya tendo la ndoa nyumbani ngoma inasimama barabara. Ila nikijaribu kupinga match za nje jogoo linagoma kabisa. Huwa naingia aibu kwani nikimwambia demu sina matatizo huwa inapiga kazi fresh ananiambia si upige mashine sasa maneno mengi ya nini? Imeshanitokea zaidi ya mara tatu na wanawake tofauti na wote wananitangaza mimi sisimamishi wakati mimi najua nasimamisha. Je nifanyaje? Kumuuliza ze wife nashindwa. Wana JF nipeni ushauri
lol
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Jamani mimi nikifanya tendo la ndoa nyumbani ngoma inasimama barabara. Ila nikijaribu kupinga match za nje jogoo linagoma kabisa. Huwa naingia aibu kwani nikimwambia demu sina matatizo huwa inapiga kazi fresh ananiambia si upige mashine sasa maneno mengi ya nini? Imeshanitokea zaidi ya mara tatu na wanawake tofauti na wote wananitangaza mimi sisimamishi wakati mimi najua nasimamisha. Je nifanyaje? Kumuuliza ze wife nashindwa. Wana JF nipeni ushauri
Mara ya mwisho shem alienda kusalimia 'wazee 'lini?
 
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
239
Likes
1
Points
35
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
239 1 35
Nawe!!! unataka nini sasa, kwani mkeo hakutoshelezi?... mmh mwanaume acha ufska.. huoni kama unajitia aibu na hayo matangazo? kuna cku utayasikia kwa mkeo... ''watu wanasema hivi''
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Ohoo! sasa mwenzeni atachezaje mechi za nyumbani tu, ni muhimu na mechi za nje ili kupata matokeo mazuri nyumbani, jaribu kutumia "FUNGARUZIZI POWER" mpigie Dr. Simba 0714498827/0782118410/0767498827/0776943535 hakika utapona vijimambo tu ucjali !!
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Ohoo! sasa mwenzeni atachezaje mechi za nyumbani tu, ni muhimu na mechi za nje ili kupata matokeo mazuri nyumbani, jaribu kutumia "FUNGARUZIZI POWER" mpigie Dr. Simba 0714498827/0782118410/0767498827/0776943535 hakika utapona vijimambo tu ucjali !!
Dokta simba tafadhari lipia hili tangazo
 
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
743
Likes
1
Points
35
muwaha

muwaha

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
743 1 35
FUNGARUZIZI ni miti shamba? huko sasa ndo utarogwa ! usiende mkuu.
 
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
1,184
Likes
3
Points
135
KIMICHIO

KIMICHIO

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
1,184 3 135
habari ndo hiyo bi mkubwa a.k.a abiria keshachunga mzigo wake we unataka nini tena?hapo ni mpaka mwisho wa safari yani kifo mkuu we tulia tu ingawaje ni mateso bila chuki.
 
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2010
Messages
1,385
Likes
245
Points
160
K

kasimba123

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2010
1,385 245 160
nakumbuka siku moja iligoma kwa dada mmoja hangaika na wewe imegoma baada ya miezi minne yule mdada akaanza kuumwa ngoma yaani niliponea kwenye tundu la sindano
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
Vizia mama akisafiri, chukua huo mzigo wako wa nje kapigie kiwanja cha nyumbani
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
24
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 24 135
duh mkuu hata mie ilinitokea hiyo, mdada kaniambia mbona unahangaika mara nilienda ****** kupiga CHUPU lkn wapi, alipoondoka tu mzigo ukasimama kwa nguvu za ziada, nikamwambia arudi aliporudi mtimbo ukawa doro tena, mdada kanitukani kuwa mie zero ila najiifanya kidume....Mwanangu ni hofu tuu wakati mwingine...next time cheza nae kwa sana tuu ili uzoee mazingira...ngoma itasimama na watakimbia mkuu...
 
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
375
Likes
5
Points
33
B

Bi. Mkora

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
375 5 33
Jamani jamani Blue Blaa mwogope mungu wako. Mwenyewe ulikula kiapo kuwa nitaishi naye huyu peke yake na sitahangaika na wengine. Sasa hicho kiapo ndio kinachokusumbua mpaka hiyo SWEET JOJO inakataa kusimama.:embarrassed:
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,222
Likes
883
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,222 883 280
acha uzinzi mkuu Mungu anakupenda
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Jamani mimi nikifanya tendo la ndoa nyumbani ngoma inasimama barabara. Ila nikijaribu kupinga match za nje jogoo linagoma kabisa. Huwa naingia aibu kwani nikimwambia demu sina matatizo huwa inapiga kazi fresh ananiambia si upige mashine sasa maneno mengi ya nini? Imeshanitokea zaidi ya mara tatu na wanawake tofauti na wote wananitangaza mimi sisimamishi wakati mimi najua nasimamisha. Je nifanyaje? Kumuuliza ze wife nashindwa. Wana JF nipeni ushauri
Huo ugonjwa mzuri sana, utatusaidia kupunguza maambukizi ya ngoma!
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068