Shibuda kateleza au ni mazoea tu? hebu sikiliza video hii


H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Shibuda bado anaonekana ana genes za kijani kichwani mwake.
 
Last edited by a moderator:
M

mzalendo2

Senior Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
119
Likes
1
Points
0
M

mzalendo2

Senior Member
Joined Oct 28, 2010
119 1 0
kwa kweli shughuli


nasaha nnazotoa kwa chama changu cha mapinduzi
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,931
Likes
46,563
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,931 46,563 280
Hata mimi nilishtuka niposikia hivyo....nikasema 'daaaaah...what a gaffe!!!'
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
17,956
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 17,956 280
Kiranga alivyowaambia huyu ataingia bungeni na kuwageuka wapinzani mlimuona analeta ubishi, sasa kawapa message clear chama "chake cha mapinduzi". Anawaambia he is open for negotiations, mpaka kwa mifano miingi ya wacheza mpira, in other words bado wanaweza kuja kuwa outbid CHADEMA.

Na bado mtaona vituko zaidi.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,931
Likes
46,563
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,931 46,563 280
Kiranga alivyowaambia huyu ataingia bungeni na kuwageuka wapinzani mlimuona analeta ubishi, sasa kawapa message clear chama "chake cha mapinduzi". Anawaambia he is open for negotiations, mpaka kwa mifano miingi ya wacheza mpira, in other words bado wanaweza kuja kuwa outbid CHADEMA.

Na bado mtaona vituko zaidi.
In politics there are no permanent enemies or friends. Only permanent interests....
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Kiranga alivyowaambia huyu ataingia bungeni na kuwageuka wapinzani mlimuona analeta ubishi, sasa kawapa message clear chama "chake cha mapinduzi". Anawaambia he is open for negotiations, mpaka kwa mifano miingi ya wacheza mpira, in other words bado wanaweza kuja kuwa outbid CHADEMA.

Na bado mtaona vituko zaidi.
Point ni kuwa akiboronga wananchi hawata mrudisha hiyo utabiri wako wa kupiga bao ni kuusubiri ,ila kwa kauli hii kufikia hitimisho ni mapema hima hima watz ahaaaaaaaa,chama changu cha mafi..
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Jamaa wamuangalie anaona mbali zaidi ya 2010, Huyu jamaa usijekuta akawa kama Steven Wasira(Tyson) mwaka ule alipotupwa kando na CC na nafasi yake kupewa Jaji Warioba, akahamia upinzani akashinda leo hii yupo wapi?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,931
Likes
46,563
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,931 46,563 280
Point ni kuwa akiboronga wananchi hawata mrudisha hiyo utabiri wako wa kupiga bao ni kuusubiri ,ila kwa kauli hii kufikia hitimisho ni mapema hima hima watz ahaaaaaaaa,chama changu cha mafi..
Kutabiri kuwa mwanasiasa ataigeuka kambi aliyomo sasa ni sawa na kutabiri kuwa siku moja jua litachomoza!! Wanasiasa wanajulikana kwa unafiki wao kwa hiyo mimi sitashangaa hata kidogo kama huyo jamaa akirudi CCM kwa sababu kutakuwa hakuna jipya hapo. Ndiyo maana kwenye kitabu changu mimi fasili ya mwanasiasa ni mnafiki na ya siasa ni mchezo mchafu.
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Bado sijaona kauli yoyte mbaya ya kuanza kutoa hukumu ya utabiri kwa mh. Shibuda though katika siasa anything can happen especially kwa wanasiasa wetu wa kiafrica wapo kwa maslai yao binafsi zaidi.
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Tatizo siyo shibuda atakuwa kakigeuka chama cha Chadema, bali atakuwa amewasaliti wa tanzania wote wapenda mageuzi, na hivyo atakuwa kajiweka pabaya 2015, na asisahau kuwa Tanzania hii(ya upinzani) ndiyo imeanza kushika kasi hatutarudi nyuma. TUSIMRAUMU NI MAPEMA SANA
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Ulimi ulimteleza tu. Yule ni muongeaji sana
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Tusisahau huyu tangu utoto wake alikuwa ccm damu. Ili kutakasika kabisa anahitaji kamuda zaidi kuwa na damu ya chadema (upinzani). Ingawa akiamua kurudi misri hakuna atakayemzuwia.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,113
Likes
1,321
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,113 1,321 280
Shibuda hana matatizo na CCM kama chama tatizo lake kubwa ni Kikwete na Makamba; hawa wakiondoka na wengine kuingia Shibuda will likely go back given the right price!! Nia yake ilikuwa kuingia bungeni na asingeweza kuingia through ccm!! AMEUKIMBIA MSIKITI LAKINI BADO NI MUISLAM!!
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
47
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 47 45
mbona tunataka kulaumu laumu.. si vema kutoa uamuzi/judgement ya kaneno kamoja,... ni vema tutafakari sana context nzima.. sioni Shibuda kuwa msaliti na baadae kurudi CCM.. tusianze speculations zisizo na msingi wowote. hebu sikiliza hiyo clip kwa ufasaha kabisa na maneno anayosema na mifano ya Sarawat na Slaa aliyotoa.. na kamalizia na nini!!!
so sipendi kumhukumu kwa clip hii!!
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Ametoka juzi, it will take time maneno CCM kumtoka.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Shibuda na Zitto ni watu wa kuangaliwa kwa macho makali. Besides, mara ya mwisho nilipopitia kanuni za Chadema nilikuta wameeleza kuwa wabunge wote wa chadema watakuwa automatically wajumbe wa kamati kuu....sasa kwa hili la shibuda kama kanunu ile bado ipo hai, waifanyie marekebisho haraka maana hapo ndipo chadema itakapopigwa bao muungwana huyu akiwa mjumbe wa cc ya chadema.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Ametoka juzi, it will take time maneno CCM kumtoka[/COLOR].
Nilikuwa nasubiri kwa hamu mchango wako. Thanx, maneno yako machache lakini yana utulivu na hekima. Shibuda kaingia CHADEMA juzi, sina hata uhakika kama kamaliza kuusoma muongozo wa chama, apewe muda jamani tusikimbilie kumlaumu. Ila na wewe shibuda sasa tunataka tuanzae kusikia maneno kama "hakuna kulala" "peoples' power" "kunja ngumi" etc, sio tena "kidumu chama cha..." hapo utatuboa.

Kila la heri mpiganaji magale!
 
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
3,713
Likes
248
Points
160
Susuviri

Susuviri

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
3,713 248 160
Ulimi hauna mfupa
Kinachojalisha ni yale aliyo nayo moyoni na dhamira yake.
 

Forum statistics

Threads 1,238,015
Members 475,830
Posts 29,309,675