Shibuda aachiwa na Polisi na kusema "CCM wamenipa Umaarufu" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda aachiwa na Polisi na kusema "CCM wamenipa Umaarufu"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mongoiwe, Oct 25, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Mgombea Ubunge wa Chadema jimbo la Maswa Magharibi John Shibuda ameachiwa huru na kusema kuwa kukamatwa huko na kuwekwa ndani kumempatia umaarufu hivyo atashinda.
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,306
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mwaka mbaya kwao
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu weka source hapa, maana wiki la mwisho hili kuna kila aina ya propaganda. Kama ameachiwa basi tusherehekee ushindi.
     
  4. n

    nzala Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hiyo, basi ni habari njema. Mzee Shibuda kaza kamba
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    ama kweli mwisho wao umefika, Mungu Mkubwa, harakati hizi hazitakoma mpaka kieleweke, Tanzania Bila CCM inawezekana.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,607
    Likes Received: 2,929
    Trophy Points: 280
    Karibu mtani Shibuda aka MANDELA, hawa mabwege safari hii wanakwena chini tuuuuuuuuuuuu.
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Shibuda Magalle ccm mnaye Kamanda huyu

    [​IMG]
     
  8. K

    Kazibure Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapambano yanaendelea, hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Wooow...at last!
    Wote tunafurahia kuachiwa huru kwako, na kweli sasa hivi umeongezeka umaarufu sana kutokana na kosa la ccM na polisi wao kukuweka ndani wakati hukuwepo eneo la tukio!
    Naamini kuwautashinda, maana jina lako limetajwa zaidi kipindi hiki, na wengine wamekujua kupitia kosa hilo la ccM!
    TUNAKUTAKIA MAFANIKIO, TUNAKUHITAJI!
     
  10. M

    Malunde JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mongoiwe,

    Fanyia kazi ushauri wa dictator, tupe source mapema tugonge glasi za furaha
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,059
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    hahaaaa mi nataka haya matukio yote uchaguzi ukiisha nitengeneza documentary flani hivi nije niuze nikiwa mzee nimestaafu
     
  12. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Msiwe na wasi nimeongea na Katulanda yule mpiganaji mwandishi wa Mwananchi ambaye anafuatilia suala hili, anasema amezungumza naye kwa simu na amethibitisha kuachia. nami mliponitaka kuweka Source nilijaribu kumpigia na kuzungumza naye akanieleza kuwa yuko nje na sasa anajipanga kuangalia Kampeni zake ili aweze kupita kila eneo katika jimbo.
     
  13. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu DICTATOR, ni kweli Kamanda Shibuda ameachiwa kutoka mikononi mwa polisi kwa vile hakuhusika na tukio lililomfanya akamatwe. Lilikuwa ni shinikizo la viongozi wa CCM katika kutapatapa kwao. Nimeongea naye na amethibitisha hilo. Mapambano yanaendelea. Tujiandae kukabiliana na changamoto za ngwe hii ya mwisho kwani mafisadi wanakuja na hila nyingi, hawataki kung'oka kirahisi.
     
  14. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,548
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Nimeongea naye kwa njia ya simu ni kweli kaachiwa na sasa hivi na anaingia kwenye kikao cha ndani cha Chadema-Maswa
     
  15. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,849
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Kazi na maombi ndio msingi wa maisha ya binadamu. Ingia tena kazini mpambanaji baada ya kuruka kihunzi cha shinikizo la makamba na Riz1 wake. jk kila mti anaokamata unateleza!!
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    SHIBUDA, hawamwezi kwenye uwanja wa siasa, kwenye mdahalo, kwenye jukwaa la kitaaluma ama hata kiunjanja.
    huyu mzee amatulia, anaongea kama anatania lakini ni mutu ya akili nyingi.
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,447
    Likes Received: 37,666
    Trophy Points: 280
    Tulisikia Ridhiwani alikuwa huko Maswa sasa imekuwaje au ameshindwa kushinikiza abaki humo lupango hadi baada ya uchaguzi....
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,274
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    Hongera Shibuda enedeleza nguvu za kumkomboa kutoka kwenye utumwa wa kifikra,kiuchumi,kijamii,waache mafisadi wajikanyage
     
  19. m

    miradibubu JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shibuda songa mbele hawa majitu wanajisumbua. Wafanyakazi tupo na chadema kwani nilienda udom kila ofisi inasifiwa chadema hakuna wa sisiem mwenye jeuri ya kusema. Furaha niliyonayo ni kubwa kwa shibuda kuachiwa. Sisiem mmelaaniwa
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Nasikia huyu kijana aligaragara na kulia sana kwenye msiba kuliko wafiwa, hii yote ikiwa ni janja yakutafuta huruma ya waombolezaji, waipe kura chama yake na baba yake!
     
Loading...