Shetani hajawahi kumshinda Mungu : Kesi ya kizushi dhidi ya Wabunge wa Chadema yatupwa Morogoro


U

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
5,178
Likes
3,552
Points
280
U

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
5,178 3,552 280
Wafungue kesi hawa kudai fidia ili kukomesha hizi kesi za kubambikiwa na kichaa.
Hujui kitu wameomba ile mbaya nje ya mahakama ndiyo maana imeondolewa kwa kifungu cha 225. Wakileta ujinga inarudishwa. Wewe endelea kubeba mabox huko kwa mabeberu ya TZ hayakuhusu.
 
U

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
5,178
Likes
3,552
Points
280
U

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
5,178 3,552 280
Ha ha heko bashite Enzi zako hizi walikuwepo akina Ridhiwani ukiwa funga Gidamu za viatu leo waliokuwa wanakutuma wewe unatuma akina musiba lemutuz jerry Muro unatamba lakini at your age of 36 mind your words people are counting you you will suffer the consequences only time will tell
Hopeless comments ever!
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,727
Likes
1,362
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,727 1,362 280
Utakufa wewe kwanza!! Kwanza huna faida hapa TZ hata ukiliwa na simba tu ili hata mzoga wako tusiuone.
Ndivyo kifo cha jiwe na mwanaume bashite hawatazikwa maana damu za watu zinawalilia
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,727
Likes
1,362
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,727 1,362 280
Hopeless comments ever!
Hopeless less unayewaza kusifub kila sasa eti mwanaume huyu no wonder wa china wamekugawia mbegu za mtoto Chupa pole
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,403
Likes
17,389
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,403 17,389 280
Masisem yapo kama mabata, ona yanavyoharisha kwenye huu uzi...!
 
U

UCD

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2012
Messages
5,178
Likes
3,552
Points
280
U

UCD

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2012
5,178 3,552 280
Hopeless less unayewaza kusifub kila sasa eti mwanaume huyu no wonder wa china wamekugawia mbegu za mtoto Chupa pole
Endelea kuhangaika .... You will never ever know my really ID!! Hii ni taasisi mkuu acha kupoteza muda wako with nonsense comments.
 
O

Onjwaria

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
367
Likes
258
Points
80
O

Onjwaria

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
367 258 80
Sasa polisi wanakera kuwabambika watu vyesi
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
289
Likes
174
Points
60
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
289 174 60
Lengo ilikuwa kuwasumbua na kuwapotezea muda, ili wasitimize majukumu yao ya ubunge vizuri.
 

Forum statistics

Threads 1,251,658
Members 481,834
Posts 29,779,535