Shetani hajawahi kumshinda Mungu : Kesi ya kizushi dhidi ya Wabunge wa Chadema yatupwa Morogoro


Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,478
Likes
48,035
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,478 48,035 280
Wakifungwa mnapiga kelele wamefutia kesi mnaanza kuleta ujinga!! Tutawarudisha ndani tena! Anayebisha agune tu muone!!
Shetani hana mamlaka ya kuamua .
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,727
Likes
1,362
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,727 1,362 280
Wakifungwa mnapiga kelele wamefutia kesi mnaanza kuleta ujinga!! Tutawarudisha ndani tena! Anayebisha agune tu muone!!
Ha ha heko bashite Enzi zako hizi walikuwepo akina Ridhiwani ukiwa funga Gidamu za viatu leo waliokuwa wanakutuma wewe unatuma akina musiba lemutuz jerry Muro unatamba lakini at your age of 36 mind your words people are counting you you will suffer the consequences only time will tell
 
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
5,317
Likes
8,197
Points
280
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
5,317 8,197 280
Hahahaha mkishinda kesi mnaipongeza mahakama ila siku ikitokea hukumu ambayo Inawaumiza mnaanza kulia Lia.tukubaliane kitu kimoja kwamba mahakama zinafanya kazi vizuri mfano Ni hii kesi yenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,727
Likes
1,362
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,727 1,362 280
Shetani hajawahi mshinda Mungu ndio maana sasa hivi chama cha majizi chafema wanapotea kwenye ramani. Hii yote ni mipango ya aliye juu. Mungu atukuzwe kwa hili.
Ha ha munajipooza wamepotea kwenye ramani huku mwenyekiti wako na wewe mwenyewe kutwa kuwataja
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,478
Likes
48,035
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,478 48,035 280
Shetani hajawahi mshinda Mungu ndio maana sasa hivi chama cha majizi chafema wanapotea kwenye ramani. Hii yote ni mipango ya aliye juu. Mungu atukuzwe kwa hili.
Mungu hapokei povu la mtu
 
B

babylata

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,727
Likes
1,362
Points
280
B

babylata

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,727 1,362 280
Hahahaha mkishinda kesi mnaipongeza mahakama ila siku ikitokea hukumu ambayo Inawaumiza mnaanza kulia Lia.tukubaliane kitu kimoja kwamba mahakama zinafanya kazi vizuri mfano Ni hii kesi yenu

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna mahakimu ni wazalendo na wachumia tumbo kama huyu wa kisuti yatamrejea maana Tawala zinabadirika
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
15,181
Likes
13,178
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
15,181 13,178 280
Hahahaha mkishinda kesi mnaipongeza mahakama ila siku ikitokea hukumu ambayo Inawaumiza mnaanza kulia Lia.tukubaliane kitu kimoja kwamba mahakama zinafanya kazi vizuri mfano Ni hii kesi yenu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizi kesi dhidi ya Upinzani huwa zakutengenezwa.
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
15,181
Likes
13,178
Points
280
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
15,181 13,178 280
Kesi Original itakuwa ni ya Lissu na Wanaojulikana.
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,913
Likes
1,555
Points
280
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,913 1,555 280
Hii hukumu imetolewa usiku huu ama?
 

Forum statistics

Threads 1,250,889
Members 481,523
Posts 29,749,700