Sheria mpya ya mafao inawahusu pia kwa wabunge vijana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria mpya ya mafao inawahusu pia kwa wabunge vijana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by REMSA, Jul 27, 2012.

  1. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,566
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wabunge vijana wote watakapomaliza miaka mitano,ambao watakuwa hawajafikisha
    miaka 55 ni vema na wao wasilipwe mafao yao mpaka watimize umri huo.Maana kama
    hata wale vibarua wanaofanya kazi kwa mkataba,wakimaliza mkataba wao hawawezi
    kuchukua visenti vyao mpaka wafikishe umri huo,nafikiri hii sheria pia inawahusu wabunge.
    Nawasilisha.......
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Unashauri?
    Unauliza?
    Unawasilisha?
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,647
    Likes Received: 2,462
    Trophy Points: 280
    Hoja hii imeungwa mkono mkuu.
     
  4. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,606
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Sheria mpya haiwahusu
     
  5. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,098
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa aisee!Kama vipi bora wote tu tubanwe kuliko wao waendelee kupeta!
     
  6. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,566
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu umeona itakugusa umelipuka enh!! wakati mnaitikia ndioooooo......hamkuwaza
    kabisa juu ya watanzania tuliowatuma huko tutaumizwaje na hii.Shame on u all"
     
Loading...