Sheria imeweka sheria gani kuhusu mikesha walokole?


M

muhinisugi

Member
Joined
Apr 25, 2017
Messages
43
Likes
32
Points
25
M

muhinisugi

Member
Joined Apr 25, 2017
43 32 25
Haya makanisa ya kilokole yanatupa tabu sana hatupati usingizi kwa muziki wanaopiga kwenye makanisa yao usiku, wanafoka usiku kucha sijui maombi ya aina gani haya.

Sijui serikali imeweka sheria gani kuhusu hii mikesha inayotunyima usingizi tunaoishi karibu na haya makanisa, naomba msaada wadau maana nilishaanza kukoromeana na huyu mchungaji feki.
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,138
Likes
47,732
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,138 47,732 280
mbona thread yako ipo MMU¿?? inahusu mapenzi?
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,769
Likes
7,809
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,769 7,809 280
Ulipoandika humu nadhani wataka ushauri wetu kumbe hatuna uwezo juu ya hili jambo. Ushauri ni huu;
Hama mtaa. sio lazima ukae hapo au nenda kamwambie huyo mchungaji fake akupe namba za huyo Mungu wake aliyemwambia ampigie muziki usiku kucha ili umwulize kwa nini waumini wake wanakusumbua na kukukosesha usingizi.
Kwetu kuna kausemi; Usimwamshe mbwa aliye lala
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
11,769
Likes
7,809
Points
280
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
11,769 7,809 280
Ulipoandika humu nadhani wataka ushauri wetu kumbe hatuna uwezo juu ya hili jambo. Ushauri ni huu;
Hama mtaa. sio lazima ukae hapo au nenda kamwambie huyo mchungaji fake akupe namba za huyo Mungu wake aliyemwambia ampigie muziki usiku kucha ili umwulize kwa nini waumini wake wanakusumbua na kukukosesha usingizi.
Kwetu kuna kausemi; Usimwamshe mbwa aliye lala. Jiulize, ni kwa nini mtaa mzima hawasemi ila wewe tu??
 
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
2,246
Likes
2,761
Points
280
Mama_Aheshimiwe

Mama_Aheshimiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
2,246 2,761 280
Kila mtu atajidai hatendewi haki awamu hii
Vitapigwa marufuku vingi sana
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
30,778
Likes
164,437
Points
280
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
30,778 164,437 280
Sawa mkuu tutalifanyia kazi kama tuhuma za kweli.

Ila naomba usiite mchungaji feki.
 

Forum statistics

Threads 1,236,502
Members 475,174
Posts 29,259,968