Sherehe Za miaka 49 ya Uhuru wa Tanganyika (Tanzania bara)


Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Wanabodi,

Leo 9 December tunaadhimisha miaka 49 ya Uhuru na miaka 48 ya Jamhuri ya Tanganyika.
Kwa wale wenzetu wenye access ya TV au walioko uwanjani sio mbaya wakichukua picha za matukio kadhaa na kuyaweka hapa.
Japo matendo ya baadhi ya viongozi wetu wa leo yamewasaliti wale waliopigania uhuru, lakini bado siku hii ni muhimu kwa historia ya nchi yetu.

Nawakilisha,
 
M

Mcoleaf Halisi

New Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
M

Mcoleaf Halisi

New Member
Joined Dec 9, 2010
4 0 0
Wacheni kutuchanganya, Hakuna kitu kinachoitwa Tanganyika, sasa tutasherehekea vipi kitu ambacho tumesema tukiuwe. Kama vipi tuifufue Tanganyika iwepo then tuanze kusherehekea uhuru wake.
Tusidanganyike Tanganyika haipo, kusherekea uhuru wake ni kujichanganya.
Tupiganie Tanganyika irudi na tutakuwa tayari na tutajisikia faraja kushiriki katika sherehe za Uhuru.
May got bless Tanganyika may God resurrect Tanganyika and Tanganyikans.
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Huu ukaaji hapo uwanjani unanichanganya. Kaanza rais kafuata makam wake kafuata salma kikwete kafuata w-mkuu alafu spika. Je ni sahihi ki protokali?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
887
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 887 280
hivi rais hatoi hata hotuba au anaongopa CHADEMA watatoka...maana naona anatoka
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
Huu ukaaji hapo uwanjani unanichanganya. Kaanza rais kafuata makam wake kafuata salma kikwete kafuata w-mkuu alafu spika. Je ni sahihi ki protokali?

Mi nafikiri umefika wakati nafasi ya firstlady ikatambulika kisheria, sababu ukiachana na hii ya kwenye masherehe ambayo unaweza ukasema hakuna tatizo kwa yeye kuwepo pale, mkanganyiko huwa unatokea huyu mama akienda kwenye ziara za mikoani maana kunawakati huwa anasomewa hadi taarifa za maendeleo za wilayani na rasilimali za serikali huwa zinatumika hata kama kaenda kwa shughuli za CCM.
 
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2009
Messages
939
Likes
1
Points
35
Nicky82

Nicky82

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2009
939 1 35
hivi rais hatoi hata hotuba au anaongopa CHADEMA watatoka...maana naona anatoka
hakukuwa na hotuba leo.
may be atatoa mwakani wakati wa sherehe za miaka 50.
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,175
Likes
1,149
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,175 1,149 280
TBC 1 mbona walikuwa hawarushi? niliangalia kidogo kwa nusu saa kupitia ITV lakini nili-tune TBC 1 walikuwa na programme nyingine. au walijiunga baadae?
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,339
Likes
3,753
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,339 3,753 280
hivi rais hatoi hata hotuba au anaongopa CHADEMA watatoka...maana naona anatoka
Labda low sugar today!! Yasijetokea yale ya jangwani.........!!! Mwache akapumzike ametoka safari na bado ana uchovu!!!
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
8
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 8 0
Wanabodi,

Leo 9 December tunaadhimisha miaka 49 ya Uhuru na miaka 48 ya Jamhuri ya Tanganyika.
Kwa wale wenzetu wenye access ya TV au walioko uwanjani sio mbaya wakichukua picha za matukio kadhaa na kuyaweka hapa.
Japo matendo ya baadhi ya viongozi wetu wa leo yamewasaliti wale waliopigania uhuru, lakini bado siku hii ni muhimu kwa historia ya nchi yetu.

Nawakilisha,
Siko mbali sana na wewe ndugu yangu,kweli siku hii ni ya kihistoria zaidi than anything else.Utumwa tulionao leo ni mbaya zaidi kuliko wa miaka hamsini iliyopita!Sasa ndugu yangu katika hali hiyo bado una hamu ya kuona picha za hiyo geresha,una moyo.
 

Forum statistics

Threads 1,205,503
Members 457,953
Posts 28,196,111