Sherehe za kumuapisha Rais JK - Uhuru stadium DSM

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Haya tena heka heka za uchaguzi ndio zimeisha kwa Jk kushinda kwa mgongo wa kuchakachua sasa shere za kumuapisha zimeaanza rasmi saa tatu asubuhi na ITV pamoja na TBC wanaonyesha live tujulishane yatakayotoke kama wageni gavi waliofika na yanayojiri kwa ujumla na nadhani wengi wetu tuna shauku ya kumuona mpiganaji Dr. Slaa kama atahudhuria ama la!


attachment.php?attachmentid=16361&d=1289035553

RZ-1 nae ndani ya nyumba pamoja na mkewe....

Jakaya Kikwete
"Tumeshinda pamoja.Namshukuru kila mmoja kwa nafasi yake kwa kile alichofanya kuhimiza umoja na mshikamano wa kitaifa katika kipindi cha uchaguzi pamoja na ushindi huu.Tuendelee kufanya kazi pamoja,kutimiza yale tuliyoahidi na kupambana na changamoto mbalimbali zinazotukabili kwa maendeleo ya taifa letu.Asanteni sana"

attachment.php?attachmentid=16358&d=1289033144



Gonga hapa Hotuba ya JK baada ya kuapishwa kama Rais kwa awamu ya pili


3.jpg
4.jpg
8.jpg
5.jpg
5.jpg
 

Attachments:

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Majeshi mbali mbali yamejipanga na yanapiga gwaride kwa ustadi mkubwa kumsubiri JK, naibu waziri mkuu wa Swaziland ndani ya nyumba, I am sure Presidaa M7 hawezi kuhudhuria maana yeye na JK kama paka na panya
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Haya tena heka heka za uchaguzi ndio zimeisha kwa Jk kushinda kwa mgongo wa kuchakachua sasa shere za kumuapisha zimeaanza rasmi saa tatu asubuhi na ITV pamoja na TBC wanaonyesha live tujulishane yatakayotoke kama wageni gavi waliofika na yanayojiri kwa ujumla na nadhani wengi wetu tuna shauku ya kumuona mpiganaji Dr. Slaa kama atahudhuria ama la!
Ninaomba munijulishe zilipo ofisi za Chadema, leo nakwenda kuchukua kadi rasmi.
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Mimi naona kama sherehe hizi zimedoda. Watu mbona ni wachache sana isivyo kawaida? Labda tusubirie tuone.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Pia yumo deputy VP wa Namibia....
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Waziri mkuu wa Rwanda ndio anawasili kumuwakilisha mpiganaji Paul Kagame, hehe hivi hawa viongozi walioalikwa mbona wengine sijawahi kuwasikia second grade leaders
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Msema chochote ama MC wa shughuli hii ni Taji Liundi
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Haya tena heka heka za uchaguzi ndio zimeisha kwa Jk kushinda kwa mgongo wa kuchakachua sasa shere za kumuapisha zimeaanza rasmi saa tatu asubuhi na ITV pamoja na TBC wanaonyesha live tujulishane yatakayotoke kama wageni gavi waliofika na yanayojiri kwa ujumla na nadhani wengi wetu tuna shauku ya kumuona mpiganaji Dr. Slaa kama atahudhuria ama la!
Mkuu,
DrSlaa ataanza vp kwenda kwenye sherehe hizo kama kimsingi hakubaliani na matokeo?
Mimi nilifarijika sana kutohudhuria kwake jana kwenye kutaja mshindi...kwakweli aliitendea haki sana siku yangu ya JANA!

Sasa kitakuwakituko akienda leo kushuhudia DHALIMU akiapishwa!
Dr Slaa,...NAKUSHAURI KUWA wakati wao wakiendelea kuapishana KINYEMELA, nyie endeleeni kukusanya data za kutoa kwa waandishi wa habari keshokutwa...hata kama wakimwapisha, ukweli utawekwa hadharani, na jumuia ya kimataifa itaelewa kuwa kumeongezeka FASHISTI mwingine kwenye uso wa nchi!
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
Kwasababu zoezi la uchakachuaji lilivuka mipaka sidhani kama kutakuwa na shamrashamra kama zile za 2005.
 
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
795
Likes
13
Points
35
Ibra Mo

Ibra Mo

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
795 13 35
Iv huyu Ridhiwani ni nani!!Nimemuona anashuka kwenye gari ya hatari anafunguliwa mlango huku akiwa na security,najiuliza mimi na Riz1 tuna tofauti gani!!Kweli hapa tumepata uozo tu jamaa ajajifunza chochote kwenye haya matokeo,Wananchi tufunge Mkwiji coz khali ni mbaya bora tutokako kuliko tuendako.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Makamu wa kwanza wa Rais wa Burundi, PM wa Msumbiji wote ndani, Lowassa anaingia hapa na wananchi wananzomea hehehe
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Iv huyu Ridhiwani ni nani!!Nimemuona anashuka kwenye gari ya hatari anafunguliwa mlango huku akiwa na security,najiuliza mimi na Riz1 tuna tofauti gani!!Kweli hapa tumepata uozo tu jamaa ajajifunza chochote kwenye haya matokeo,Wananchi tufunge Mkwiji coz khali ni mbaya bora tutokako kuliko tuendako.
Jamani kwa kweli hii inatisha sana... kwanza ameingia kama kiongozi na ameingia baada ya viongozi wengine kuwa wameshaingia wakiwamo wastaafu, wageni kutoka nje ya nchi na mabalozi na ameingia na kwenda moja kwa moja eneo la wageni mashuhuri (VIP). Hakuna tatizo kwenda VIP maana pia ni sherehe ya familia, lakini angefika mapema na si kama kiongozi
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
M& amewakilishwa na Makamu wa kwanza wa Raisi, Joseph Kabila nae kama Raisi ndio anatinga uwanjani, Former spika Sitta ndio anaingia na anashangiliwa sana
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Ninaomba munijulishe zilipo ofisi za Chadema, leo nakwenda kuchukua kadi rasmi.
Ofisi za CHADEMA ziko Kinondoni makaburi jirani na FM club siku hizi ASET club karibu kaka uje ujiunge rasmi
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
naomba mnaofuatilia tuhabarishe kama anaapa kwa Quran au?
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
47
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 47 45
kuna haja gani ya Taji Liundi kutangaza kwa kiingereza? si atumie kiswahili..

anyway sishabikii sherehe hizi, nimeziona kwenye TV by the way!!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Mheshimiwa sasa anaingia Raisi wa zamani mkuu BWM na mkewe mama Anna Mkapa na uwanja wote unalipuka kwa shangwe kuonyesha kuwa BMW anakubalika kwa miaka yake 10 aliokaa madarakani of course wrt JK
 
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
4
Points
35
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 4 35
karibu sana chadema kaka pia kama unahitaji jimbo chagua moja lililo mikononi mwa ccm kwani 2015 ni moto kwa kwenda mbele.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,218
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,218 878 280
nitabaki kuwa mwanaCHADEMA, naamini Dr Slaa kashinda uchaguzi huu. hata km watu wote watahongwa na CCM nitabaki CHADEMA peke yangu na 2015 nitaipigia kura tena CHADEMA. kama walivyo washabiki wa liverpool very royal to their club ingawa mie sio mshabiki wa liverpool ndivyo nilivyo kwa CHADEMA, I WILL NEVER WALK ALONE! hence CHADEMA WILL NEVER WALK ALONE!
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Mzee ruksa na mkewe mama Sitti Mwinyi ndio wanaingia, na sasa anawasili Raisi wa Zambia Mh. Rupia Banda
 

Forum statistics

Threads 1,235,758
Members 474,742
Posts 29,234,325