Sherehe za kuapishwa rais wa tanzania


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Nimeona wanaingia wageni wa kada mbalimbali, nimemwona Ridhiwani Kikwete. Loh! Nimemwona pia mama Salma Kikwete, mtangazaji anasema yupo na watoto wa rais, wapo kama 12.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Nimeona wanaingia wageni wa kada mbalimbali, nimemwona Ridhiwani Kikwete. Loh! Nimemwona pia mama Salma Kikwete, mtangazaji anasema yupo na watoto wa rais, wapo kama 12.
Kuna shida gani hapo na wewe si uende !
 
Keynes

Keynes

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
501
Likes
24
Points
35
Keynes

Keynes

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
501 24 35
Mi naomba leo asije akaanguka tu maana vijana wake wana tabia ya kummezesha hotuba (kumkaririsha) usiku mzima akiwa anaenda kwenye shughuli kubwa kama hizo ndo maana hua anakosa nguvu kwa sababu ya kukesha usiku akikariri hotuba.
KUDESA KUBAYA JAMANI!!!!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Mi naomba leo asije akaanguka tu maana vijana wake wana tabia ya kummezesha hotuba (kumkaririsha) usiku mzima akiwa anaenda kwenye shughuli kubwa kama hizo ndo maana hua anakosa nguvu kwa sababu ya kukesha usiku akikariri hotuba.
KUDESA KUBAYA JAMANI!!!!
Dua la kuku.............................
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kuna shida gani hapo na wewe si uende !
Siwezi kwenda pale kwa kuwa hakushinda kihalali, Mshindi wa halali ni Dr. Slaa kwa 49% na Kikwete 27%.

Nitakubali kuwa atakuwa rais wangu kwakuwa Tanzania ni moja na inabidi tufunge mkanda kwa miaka mitano, maana najua hata chai nitakunywa kwa nadhra sana.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Siwezi kwenda pale kwa kuwa hakushinda kihalali, Mshindi wa halali ni Dr. Slaa kwa 49% na Kikwete 27%.

Nitakubali kuwa atakuwa rais wangu kwakuwa Tanzania ni moja na inabidi tufunge mkanda kwa miaka mitano, maana najua hata chai nitakunywa kwa nadhra sana.
Kama umekubali yameisha kuwa ni Rais wako, tunajenga nyumba moja kwa nn tugombee fito ? jipangeni kwa 2015
 
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2007
Messages
530
Likes
9
Points
0
Domo Kaya

Domo Kaya

JF-Expert Member
Joined May 29, 2007
530 9 0
Tuendelee kuwa wamoja kama tulivyokuwa Zamani, tusiendelee kuishi kwa mgawanyiko km kipindi cha uchaguzi, Tanzania inasifika kama kisima cha amani.
 

Forum statistics

Threads 1,238,846
Members 476,196
Posts 29,333,843