Sheni is a ceremonial president


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,620
Likes
22,412
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,620 22,412 280
Ni rais ndani ya nchi yenye amiri jeshi mwingine,
Hana jeshi,
Hana nchi kwa maana ya ardhi, eneo la JMT ni pamoja na visiwa vya Zanzibar na Pemba,
Hana mamlaka kwa wananchi wake mamlaka yake ni ya kisiasa tu.

Anaongeza gharama za bure kwa watanzania.

Ni rais wa bendera.
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Ni rais ndani ya nchi yenye amiri jeshi mwingine,
Hana jeshi,
Hana nchi kwa maana ya ardhi, eneo la JMT ni pamoja na visiwa vya Zanzibar na Pemba,
Hana mamlaka kwa wananchi wake mamlaka yake ni ya kisiasa tu.

Anaongeza gharama za bure kwa watanzania.

Ni rais wa bendera.
Haya sasa matusi.. Karume alipokuwa rais wa Zanzibar hukuona Umuhimu wake? Labda Waulize Wazanzibar wenyewe kwani JK akienda huko huwa kama rais wa nchi ya nje amekwenda watembelea.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,620
Likes
22,412
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,620 22,412 280
Haya sasa matusi.. Karume alipokuwa rais wa Zanzibar hukuona Umuhimu wake? Labda Waulize Wazanzibar wenyewe kwani JK akienda huko huwa kama rais wa nchi ya nje amekwenda watembelea.
Siyo Sheni tu Karume 1&2, Salimin na msululu wote ni kama wakuu wa mikoa tu YES I SAID IT
Hivi Pemba ikivamiwa atafanya nini.
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
umesahau mkuu

  • zanzibar ni nchi
  • zanzibar ina vikosi; kmkm, jku, mafunzo
  • ina katiba yake
  • ina jaji mkuu wake
  • ina mahakama kuu yake
  • ongezea...!
hiyo ya ceremonial figure sio warranted.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,591
Likes
1,523
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,591 1,523 280
Ni rais ndani ya nchi yenye amiri jeshi mwingine,
Hana jeshi,
Hana nchi kwa maana ya ardhi, eneo la JMT ni pamoja na visiwa vya Zanzibar na Pemba,
Hana mamlaka kwa wananchi wake mamlaka yake ni ya kisiasa tu.

Anaongeza gharama za bure kwa watanzania.

Ni rais wa bendera.
Jamani mimi Civics nilipata C.

Endeleeni na jamvi lenu.

Eti Maalim Seif kaapishwa na shein badala ya Jaji? Kweli njaa haina adabu.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,620
Likes
22,412
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,620 22,412 280
umesahau mkuu

  • zanzibar ni nchi
  • zanzibar ina vikosi; kmkm, jku, mafunzo
  • ina katiba yake
  • ina jaji mkuu wake
  • ina mahakama kuu yake
  • ongezea...!
hiyo ya ceremonial figure sio warranted.
Kuwa na katiba, jaji, mahakama haimaanishi ni nchi, wana ardhi?
kmkm hao ni kama mgambo tu au kama kampuni za ulinzi.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,620
Likes
22,412
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,620 22,412 280
Jamani mimi Civics nilipata C.

Endeleeni na jamvi lenu.

Eti Maalim Seif kaapishwa na shein badala ya Jaji? Kweli njaa haina adabu.
Hiyo ina maana gani mwajiri wake mkuu ni Sheni si wananchi Sheni akitaka kumfukuza ni kitendo cha dakika moja, kwa maana hiyo Seif ataendelea kuwa mtiifu kwa sheni na si kwa waliomchagua. Zote hizo ni geresha za wanasiasa hawana maana yeyote.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
ule ni mkoa tu ndani ya TZ,hadi wakijitenga basi ndio utsema ni nchi huru,serikali zaidi yua 70% ianongozwa na JMT ,jeshi.polisi vyote viko chini ya JMT ,sasa hapo sini ni geresha tu,hawawezi hata kujilinda zaidi ya JMT.:smile-big::A S angry:
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Seif aliapa kwa Shei na sio kwa Judge,ebu weka sawa hiyo mbona haingii akilini
 

Forum statistics

Threads 1,235,351
Members 474,523
Posts 29,219,722